vitga_11a2

chào cả nhà..

các chị em cho mình hỏi là đàn ông thường có 4 tật xấu đó là:

Thuốc lá

Rượu bia

Cờ bạc, cá độ

Gái gú

các chị em cho mình hỏi là trong 4 cái ấy 2 cái nào là tồi tệ nhất:D

haisquallion_dj

Nguyên văn bởi kimitraining

Ngoài ra còn có tật xấu là Vô cảm, đàn ông bây giờ nhiều người mắt bệnh này lắm hik hik

KHông chỉ vô cảm nữa đâu mà còn vô tâm, vô tư thái quá và vô duyên nữa. Tính đi tính lại thì con trai thời (gian) giờ chẳng được mấy người tử tế cả, không tật này thì tật kia, không tìm hiểu cẩn thận chị em lại khổ cả đời.

boy_baby564

Nguyên văn bởi sevenhk

chào cả nhà..

các chị em cho mình hỏi là đàn ông thường có 4 tật xấu đó là:

Thuốc lá

Rượu bia

Cờ bạc, cá độ

Gái gú

các chị em cho mình hỏi là trong 4 cái ấy 2 cái nào là tồi tệ nhất:D

Cả 4 cái đều không chấp nhận được, nhất là 2 cái sau cái nào cũng "phá gia", rượu bia thì ít cũng không sao nhưng nhiều thì cũng tan cửa nát nhà, thuốc lá thì không thương bản thân thì thôi lại còn hại cả người khác.

Nguyên văn bởi ViệtHương885

KHông chỉ vô cảm nữa đâu mà còn vô tâm, vô tư thái quá và vô duyên nữa. Tính đi tính lại thì con trai thời (gian) giờ chẳng được mấy người tử tế cả, không tật này thì tật kia, không tìm hiểu cẩn thận chị em lại khổ cả đời.

Ui dào, sao bạn bảo thế, tớ đấy không phạm phải cái nào trong 5 cái trên nha, chỉ có cái tớ hay kua gái rồi bỏ đó chứ không xơ múi gì đâu , hehe

Atleigh

danketoan dạo này chủ đề phong phú thật đấy. đủ các thể loại như vậy có đúng cái tên của nó không?

H_T

Nguyên văn bởi trang30488

danketoan dạo này chủ đề phong phú thật đấy. đủ các thể loại như vậy có đúng cái tên của nó không?

để dân nhà kế khỏi mang tiêng khô khan. Mà nhà ta vẫn không để bị lạc đề mà, bàn luận thì cứ bàn luận còn có vấn đề gì liên quan tới nghề thì cũng vẫn sôi nổi đấy thôi.

Zigor

Nguyên văn bởi d2dexpress

Ui dào, sao bạn bảo thế, tớ đấy không phạm phải cái nào trong 5 cái trên nha, chỉ có cái tớ hay kua gái rồi bỏ đó chứ không xơ múi gì đâu , hehe

Cái tội của bác là tội cố ý gây thương nhớ, tội này nặng lắm đó đứng ngay cạnh tội cố ý gây thương tích thôi.

thaiha120

Nguyên văn bởi d2dexpress

Nói đi nói lại thì vẫn dính dáng chẳng qua ở cấp độ nặng hay nhẹ thôi không phải biện minh đâu. Đi tìm được người không vấn vương 1 chút tội lỗi gì nêu trên chắc khó hơn lên trời quá.

habo_milk

Nguyên văn bởi phamhoc

Cái tội của bác là tội cố ý gây thương nhớ, tội này nặng lắm đó đứng ngay cạnh tội cố ý gây thương tích thôi.

Ôi dào, kinh thế cơ ạ, thế thà gây thương tích luôn nhở , hix

---------- Post added at 12:01 ---------- Previous post was at 12:00 ----------

Nguyên văn bởi ViệtHương885

Nói đi nói lại thì vẫn dính dáng chẳng qua ở cấp độ nặng hay nhẹ thôi không phải biện minh đâu. Đi tìm được người không vấn vương 1 chút tội lỗi gì nêu trên chắc khó hơn lên trời quá.

Đàn ông mà không vấn vương gì đến các hoạt động trên có 2 dạng:

1 - Là tâm thần phân liệt

2 - Mất khả năng

Thế nên đừng ham chi mấy vụ không dính bạn gì nha bạn ơi, hix

Các chủ đề có liên quan khác