namviet_navico

Khi muốn tìm kiếm thông tin về vấn đề gì, người ta chỉ cần vào trang web www.google.com, gõ từ khoá liên quan đến thông tin cần tìm là Google sẽ cung cấp hàng trăm thậm chí hàng ngàn đường dẫn (link) tới thông tin họ cần.

Google, một công ty kỳ lạ.

Vậy điều gì sẽ xãy ra cho chúng ta nếu trang web này không còn tại nhỉ ???

forevergiacmo

[Hỏi-Đáp] Thế giới sẽ ra sao nếu Google không tồn tại ???

thế giớ sẽ ít biết đến những trang web sex hơn

chocolove215

Nếu một người có đầu óc như thế, thì dù cho Google không còn tại thì các trang này vẫn có đất sống cho những người cần nó thôi bạn ạ.

Có cầu ắc có cung mà !!!

Thế giới sẽ chẳng ra sao cả vì thế giới luôn thay đổi theo từng phút từng giờ. thế giới sẽ rộng lớn lớn hơn chứ không bao giờ người ta nhìn thấy thế giới nhỏ hơn khi mà vừa trưởng thành. và google giả sử là không có trên thế giới giới công nghệ thì có lẽ người ta sẽ được thấy một ông lớn khác chứ không phải là google. và bạn hỏi nếu thế giới không có google thì sao nhỉ tại sao bạn không hỏi nếu mình không có trên thế giới này thì người yêu bạn sẽ yêu ai? xin lỗi nếu tui chỉ trích quá lời nhưng tui là như vậy. rất vui được sẻ chia với bạn.chúc bạn sẽ ước mơ nhiều hơn

hong_khanh2304

Nếu không có Google chắc tui sẽ mãi là ếch ngồi đáy giếng thôi,hình như tài liệu hay sách gì tui đều vào google để tìm và tui luôn tìm thấy được thứ mình cần.Google thật có ích cho những ai muốn tìm kiếm thông tin,và hãy tìm kiếm trên google ta sẽ thấy.......hãy thử và cảm nhận nó.

dragonle_07

Có thể Google đi trước nên nó vừa chiếm một phần quan trọng trong cuộc sống của chúng ta như ngày nay, nhưng nếu không phải là Google thì mình nghĩ sẽ có những công cụ khác, có thể chúng ta sẽ phải vất vả hơn tí, nhưng cũng không đến nỗi như bạn nói đâu. Tất nhiên là chúng ta phải Thank sự ra đời của Goolge

Nếu không có google thì cũng sẽ có 1 công ty khác làm về cỗ máy tìm kiếm giống nó thôi. Cơ chế thị trường mà lại. Quan trọng là nó quá mạnh và vẫn luôn giữ được vị trí thông lĩnh.

Con người ngày càng đi lên, chỉ là google nắm bắt được cái nhu cầu đó trước và cách thức thân thiện nên được sử dụng rộng lớn rãi. Cũng không đến mức thế giới sẽ ra sao nếu không có google đâu bạn. À, Thank nhiều, bạn có nhiều bài rất hay ^^

Glendale

Khi muốn tìm kiếm thông tin về vấn đề gì, người ta chỉ cần vào trang web Updated:

Hiện tại việt nam cũng có nhiều công cụ tìm kiếm như

.

:

Timkhap.com

khá tôt.

Đại laọi là google vừa định vị tốt và vững chắc ..-> thương hiệu toàn cầu

nguyenthoa2504

Theo mình thì google đúng là tuyệt cú thật,muốn tìm gì cũng có.Nhưng theo mình nếu google không có thì chắc chắn sẽ có một trang web khác để giải đáp những thắc mắc của con người.Nên thế giới này sẽ không sao nếu không có google. Thank câu hỏi của bạn nhé.

Farrin

Đúng thế chuyện phát triển internet và thương mại điện hi sinh là một xu hướng tất yếu . Nếu không có Google thì chúng ta cũng sẽ có các công cụ khác thay thế . Google được tất cả người sử dụng nhiều chẳng qua bởi vì nó dễ dàng sử dụng với tất cả tất cả người

tidius2625

google vừa tận dụng sự chủ quan của microsolf để hết dụng phần mềm tìm kiếm

s0sbabyboys0s

Không ai có thể phủ nhận vai trò rất lớn của Google trong công chuyện cũng như trong cuộc sống hàng ngày. Google vừa và đang trở thành 1 phần rất quan trọng trong lịch sử Internet thế giới. Nếu không có google, với các bạn có thể không ảnh hưởng gì lớn lắm , nhưng với mình thì cuộc sống sẽ đảo lộn rất nhiều, cảm giác tương tự như mất đi 1 phần đôi mắt để tiếp cận với thế giới vậy.

Quade

google không có thì còn có nhiều web khác , chuyện gì mà cứ nhất nhất vào gg

mình chuyển sang YH search lo giề

xuanmai_et

Nếu không có google thì sẽ có một trang web tìm kiếm khác nổi lên. Bởi vì bây giờ khi google vừa quá nổi tiếng nên tất cả ng quên đi những công cụ tìm kiếm khác mà thôi.

Con người làm ra (tạo) nên sự nổi tiếng của Google, và họ cũng sẽ làm ra (tạo) nên sự nổi tiêng của một công cụ khác khi thế giới không có Goolge.

hungdinho_3188

google vừa nắm được trời thời đất lợi vừa đáp ứng đúng nhu cầu của phần lớn người sử dụng intenet trên thế giới và vừa rất thành công trong công chuyện kinh doanh thành một siêu doanh nghiệp,chúng ta vừa quá quen thuộc với công cụ tìm kiếm này rồi nên không muốn thay đổi chứ nếu không có google thì cũng vẫn sẽ có rất nhiều công cụ tìm kiếm khác

thế giớ sẽ ít biết đến những trang web sex hơn

hidenam

Thế giới sẽ chẳng ra sao cả vì thế giới luôn thay đổi theo từng phút từng giờ. thế giới sẽ rộng lớn lớn hơn chứ không bao giờ người ta nhìn thấy thế giới nhỏ hơn khi mà vừa trưởng thành. và google giả sử là không có trên thế giới giới công nghệ thì có lẽ người ta sẽ được thấy một ông lớn khác chứ không phải là google. và bạn hỏi nếu thế giới không có google thì sao nhỉ tại sao bạn không hỏi nếu mình không có trên thế giới này thì người yêu bạn sẽ yêu ai? xin lỗi nếu tui chỉ trích quá lời nhưng tui là như vậy. rất vui được sẻ chia với bạn.chúc bạn sẽ ước mơ nhiều hơn

Nếu không có Google chắc tui sẽ mãi là ếch ngồi đáy giếng thôi,hình như tài liệu hay sách gì tui đều vào google để tìm và tui luôn tìm thấy được thứ mình cần.Google thật có ích cho những ai muốn tìm kiếm thông tin,và hãy tìm kiếm trên google ta sẽ thấy.......hãy thử và cảm nhận nó.

nicho_las16

không có goole thì sẽ có những trang khác

Các chủ đề có liên quan khác