hihi.hoatuyet

từ lúc mình cài lại windows xong khi cắm sac nó cứ báo thế này! sạc thì vẫn vào pin!

Khi rút sac ra thì có dấu x nhấp nháy ở cục pin! vậy các pro cho mình hỏi là thiếu driver hay là cục pin mình sắp tèo rồi???

Roark

Bạn tháo sạc dùng pin xem dùng được bao nhiêu nhé! Dùng hết rồi tắt máy cắm sạc cho đầy sau đó mở máy lên dùng xem thế nào bạn!

doanthehiep85

Có thể nào chân pin có vấn đề về tiếp xúc không nhể. Thử down cái batterycare nè về sài xem sao

thanks các bạn nhìu, tại bị lỏng chân pin, minh tháo ra lắp vào nó không bị nữa! nhưng cài phần mềm kia xem bị hao mòn 42% pin rồi! chắc sắp die! mà nó còn báo kiểu như để độ sáng cao làm hỏng tuổi thọ của pin nữa! mỉnh phải để tối om mới hết báo

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Bất cứ ai khi đọc tin này đều choáng...shock...ngất và tìm mua bằng được dù có phải bán nhà Tài chính, Chứng khoán 9
Y Thưa bác sĩ, liệu những người đàn ông không cắt bỏ bao quy đầu có bị gặp phải vấn đề này không? Sức khỏe sinh sản 0
P Nghị luận xã hội: "Trên đời này chỉ có một thứ mà ta phải cúi đầu thán phục đó là tài năng và chỉ có Văn học 0
N Xin hỏi cách nấu món canh chua sao cho thật ngon. Món này coi dễ nấu nhưng ngon thì phải có bí quyết Ẩm thực 1
M Tôi có thể đổi cái DT đang xài vừa mua 1 tuần lấy cái này và bù tiền ko ? Nếu được thì tôi phải bù n Hỏi đáp về thiết bị di động 0
L Mình ở Buôn Ma Thuột. Muốn mua về sài mà chỉ sợ hư này lỗi no. không biết phải làm sao? Có ai cho mì Hỏi đáp về thiết bị di động 0
O Dung lượng truy cập mạng như này có phải là bình thường? Hỏi đáp Tin học 5
N Như thế này có phải là triệu chứng HIV không. Xin cho em lời khuyên với ạ ? Sức khỏe 2
M Những triệu chứng này có phải là HIV không? Sức khỏe 1
K Tìm hiểu về TNHH LÔ HỘI.. Đã có ai tham gia công ty này chưa .. Có phải là công ty lừa không? Việc làm 5

Các chủ đề có liên quan khác