minhthuy_250890

Phần 1:

Cách add proxy vào idm :

Option=> tab proxy

Chọn Tab proxy và paste proxy vào( dùng http proxy nhé)

Add rùi thì chờ một tí để xem tốc độ có lên không nhé

Phần 2:

Để các bạn chủ động trong chuyện lấy proxy thì các bạn vào đây

Mình tìm mãi mới được web này là có proxy ngon .

Chắc đa số các bạn share proxy là lấy từ trang này .

Share proxy thì share cả nguồn lấy luôn Proxy die cái là lại phải lục lọi xin xỏ mệt lắm

P/s : Bác nào thấy bài hữu ích thì tks e lấy tinh thần lần mò tiếp

xài tạm con nè 222.255.27.222:83

Thêm ảnh cho sinh động

lep_kep

chipsock90 Phần 1:

Cách add proxy vào idm :

Option=> tab proxy

Chọn Tab proxy và paste proxy vào( dùng http proxy nhé)

Phần 2:

Để các bạn chủ động trong chuyện lấy proxy thì các bạn vào đây

Mình tìm mãi mới được web này là có proxy ngon .

Chắc đa số các bạn share proxy là lấy từ trang này .

Share proxy thì share cả nguồn lấy luôn Proxy die cái là lại phải lục lọi xin xỏ mệt lắm

P/s : Bác nào thấy bài hữu ích thì tks e lấy tinh thần lần mò tiếp bác này cái gì cũng biết, lợi hại

Stilleman

tui lấy mấy cái trong này được mỗi 1 lần là max thôi.còn lại mấy ngày nay có con sống nhưng chỉ được 50-70Kb/s.chán quá

Wentworth

hieu04 tui lấy mấy cái trong này được mỗi 1 lần là max thôi.còn lại mấy ngày nay có con sống nhưng chỉ được 50-70Kb/s.chán quá bác được một lần thôi à , có con mình dùng mấy bữa nay có sao đâu .

Proxy ngon trên diễn đàn mình thấy tương tự ở web này share ầm ầm lâu lâu mới die

Web này cũng update proxy mới thường xuyên đó

ngochai_tp1995

chipsock90 bác được một lần thôi à , có con mình dùng mấy bữa nay có sao đâu .

Proxy ngon trên diễn đàn mình thấy tương tự ở web này share ầm ầm lâu lâu mới die

Web này cũng update proxy mới thường xuyên đó mình cũng dùng được 1 con trên này khoảng 1 tuần ,gói 3M mà nó load đến 380Kb/s mà,công nhận là ngon nhưng giờ hết rồi.bạn có con nào cho mình dùng ké vài bữa.đang down bản ghost 7 nặng 3,56Gb mà nản quá

nếu đuwocj thì send mình với : [email protected] nha

Jamie

ai dùng FPT mà trả biết trang này, trong đó chưa chắc vừa có con nào dùng được

Trang này mình cũng vào vài lần mà test hết mấy con, con nào cũng yếu xìu, yếu hơn cả bình thường không proxy nữa nên thôi! FPT chưa có cách nào toàn diện để down host nước ngoài max speed nhỉ. Bà mịa!

lynksu_dbsk

trang đó cũng bít rồi , mà nhìu con chả chạy dc j đâu , có con thì chạy dc max mà chỉ sống dc 1 2 ngày là die

---------- Bài thêm lúc 11:32 ---------- Bài trước là lúc 11:30 ----------

hieu04 mình cũng dùng được 1 con trên này khoảng 1 tuần ,gói 3M mà nó load đến 380Kb/s mà,công nhận là ngon nhưng giờ hết rồi.bạn có con nào cho mình dùng ké vài bữa.đang down bản ghost 7 nặng 3,56Gb mà nản quá

nếu đuwocj thì send mình với : [email protected] nha đang xài 1 con max 750KB/s mạng 6Mbps

down HD tẹt ga . cũng sướng

có hứng để yh tui share cho

mà ông này là tui gặp bên EasyTV rồi thì fải

mankichi84

wimax16vnn trang đó cũng bít rồi , mà nhìu con chả chạy dc j đâu , có con thì chạy dc max mà chỉ sống dc 1 2 ngày là die

---------- Bài thêm lúc 11:32 ---------- Bài trước là lúc 11:30 ----------

đang xài 1 con max 750KB/s mạng 6Mbps

down HD tẹt ga . cũng sướng

có hứng để yh tui share cho

mà ông này là tui gặp bên EasyTV rồi thì fải Chỉ phải,chí phải.đừng cười tui nha

YM: xinduochoaimong04

Thank phát trước lấy tinh thần.dạo trước có con ngon dùng cũng như bạn đấy,nhưng nó vĩnh viễn ra đi rồi.

vuthanhluan_vt

các bạn xài thế nào chứ 1 2 ngày là mình thấy oke rùi

Mình thấy nguồn này có update proxy thường xuyên nên mới share thui .Ai biết rùi thì thôi quan trọng là share cái nguồn mà a e nào chưa biết .

Mình thấy con này dùng 3 4 ngày nay chưa die nè 222.255.27.222:83

Khi share đương nhiên là nhiều người dùng thì nhanh die thôi

---------- Bài thêm lúc 13:20 ---------- Bài trước là lúc 13:18 ----------

hieu04 mình cũng dùng được 1 con trên này khoảng 1 tuần ,gói 3M mà nó load đến 380Kb/s mà,công nhận là ngon nhưng giờ hết rồi.bạn có con nào cho mình dùng ké vài bữa.đang down bản ghost 7 nặng 3,56Gb mà nản quá

nếu đuwocj thì send mình với : [email protected] nha Cứ thử mấy con trên list đó bác à vẫn còn con sống đó 222.255.27.222:83

Các chủ đề có liên quan khác