chaykut3_0238

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Thiết kế hệ truyền động một chiều tiristor – động cơ cho hệ thống dịch cực lò quang luyện thiết với công suất của động cơ một chiều
Ñoà aùn toát nghieäp

SV. Toâ Ngoïc Quoác
Tröôøng ÑHBK- HN                

GVHD. Cao Vaên Thaønh
2
Chöông  1  :  toång  quan  veà  coâng  ngheä  loø  hoà  quang,  yeâu  caàu  cuûa truyeàn ñoäng dòch cöïc loø hoà quang luyeän thieác.Chöông  2  :  Toång  quan  veà  caùc  phöông  phaùp  ñieàu  toác  ñoäng  cô  moät chieàu.Chöông 3 : Toång quan veà caùc sô ñoà chænh löu thyristor.Chöông 4 : Tính choïn sô ñoà ñoäng löïc.Chöông 5 : Thieát keá maïch ñieàu khieån heä kín vaø hôû.
Sau  moät  thôøi  gian  laøm  vieäc  döôùi  söï  höôùng  daãn  tröïc  tieáp  cuûa 
thaày  cao  vaên  thaønh  em  ñaõ  hoaøn  thaønh  ñoà  aùn  cuûa  mình.  Nhöng  vì khaû  naêng  vaø  thôøi  gian  coù  haïn  neân  chaéc  chaén  vaãn  coøn  sai  soùt nhaát ñònh. 
Em  xin  chaân  thaønh  caûm  ôn  thaày  giaùo  Cao  Vaên  Thaønh  ñaõ  taän 
tình giuùp ñôõ cho em trong quaù trình hoaøn thaønh ñoà aùn. Em cuõng xin baøy toû loøng bieát ôn saâu saéc ñeán caùc thaày coâ giaùo trong boä moân thieát bò ñieän -  ñieän töû vaø caùc thaày coâ giaùo tröiôøng ñaïi hoïc baùch khoa Haø Noäi ñaõ nhieät tình giaûng daïy, giuùp ñôõ taïo ñieàu khieän trong suoát quaù trình hoïc taäp vaø reøn luyeän cuûa em ñeå ñeán ngaøy hoâm nay em hoaøn thaønh ñöôïc nhieäm vuï hoïc taäp cuûa mình. 
Em xin chaân thaønh caûm ôn.
Haø Noäi, thaùng 5 naêm 2004
Sinh vieân thieát keá.
Toâ Ngoïc Quoác
truyền động điện một chiều đòi hỏi phải có nguồn điện một chiều với các cấp điện áp khác nhau, vì vậy việc tạo ra những bộ nguồn một chiều thích hợp đã và đang
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác