Nisien

Em mới cài NIS xài được vài tuần rùi thấy rất tốt. Nhưng có một thắc mắc là khi em lướt web bằng Firefox thì lâu lâu nó lại hiện ra cái bản thông báo gì đó của NIS( chỗ khung màu đỏ).

Ai giải KẾT cho em cái này với. Thanks....

tieuminhthu

đó là thông báo khi có tiến trình chiếm nhiều tài nguyên hệ thống

ko sao cả đâu

bạn cũng có thể tắt đi bằng cách click "Details & Settings" khi có thông báo => "Don't alert for this file"

huongthuy_icb

chodep bạn chuyển qua Chrome là hết không dám đâu, chrome mượt thật, nhưng lúc mình chơi game như happy city thì cũng bị hiện tượng này

Henson

chodep bạn chuyển qua Chrome là hết Không phải phục thuộc vào trình duyệt mà phụ thuộc vào chương trình bạn đang chạy !

Haiz ! nó báo CPU của bạn đang hoạt động ở một mức cao trong một thời (gian) gian dài đó ! tốt nhất là tắt trình duyệt đi rồi vào lại ! để lâu CPU của bạn nhanh die đấy ! ^^!

s0ic0nmafja

chodep bạn chuyển qua Chrome là hết Mình dùng Chrome nó vẫn báo đây này.

Ko sao cả, nếu không muốn nó xuất hiện nữa thì chọn Details and settings -> check vào Don't alert...(hình như thế).

Rexley

Thật ra nó báo vậy thôi chứ máy vẫn hoạt động tốt nếu mạnh vừa đủ, không phải do FF hay chrome, chẳng qua ban chạy game flash này nọ nó phải ngồn nhiều tài nguyên CPU hơn, NIS nó thấy FF thì báo là FF thôi, nếu xài Chrome cũng y chang hà

ntthuy151

pehalkdexuong

Em mới cài NIS xài được vài tuần rùi thấy rất tốt. Nhưng có một thắc mắc là khi em lướt web bằng Firefox thì lâu lâu nó lại hiện ra cái bản thông báo gì đó của NIS( chỗ khung màu đỏ).

Ai giải KẾT cho em cái này với. Thanks.... CPU chạy ở mức cao nên nó thông báo vậy thôi mà...

kao_bzo

chodep bạn chuyển qua Chrome là hết mình dùng chome lâu lâu nghe nhạc bị rẹc..

hum bữa dow trên mp3 ấy..cái khung IDM không hiện..thằng em kích vào nút mũi tên xổ xuống phía sau bài hát và sau đó

..treo máy..thật không hiểu nổi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
Z Hình thức chuyển tải thông tin về hoạt động kinh tế - Chính trị của Việt Nam với tư cách là thành viên ASEAN trên báo Luận văn Kinh tế 0
Q Các hình thức chuyển tải thông tin về sự đi lên của nền kinh tế Nhật Bản và Hàn Quốc sau kỳ World cup Qua báo thời báo kinh tế Việt Nam báo doanh nghiệp và báo Quốc tế Luận văn Kinh tế 0
R nâng cao tính minh bạch thông tin trên báo cáo tài chính của các công ty niêm yết trên TTCK tpHCM Luận văn Kinh tế 0
S Đổi mới hình thức thể hiện tác phẩm báo chí để nâng cao hiệu quả của truyền thông đại chúng Luận văn Sư phạm 0
H Hoàn thiện hệ thống chỉ tiêu cảnh báo tín dụng của Trung tâm thông tin tín dụng Ngân hàng Nhà nước Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Thiết kế, xây dựng hệ thống theo dõi, phát hiện và thông báo hoạt động của BOTNET trong mạng các cơ quan nhà nước Công nghệ thông tin 0
N Các ấn phẩm báo chí của Thông tấn xã Việt Nam phục vụ đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi thời kỳ đổi mới Văn học 0
V Đặc thù của thông tin về thị trường chứng khoán trên báo in hiện nay Văn học 0
H Hình ảnh truyền thông của doanh nghiệp FDI trong lĩnh vực ô tô, xe máy trên báo mạng điện tử Việt Nam Văn học 0
A Nghệ thuật thông tin trên sách "Việt Nam - Tổng quan của báo giới" từ lý luận đến thực tiễn Văn học 0

Các chủ đề có liên quan khác