Aundre

Với sự nhiệt tình của đội trưởng đội cổ vũ Amateur đội bóng hiện vừa có logo riêng và bây giờ chúng ta bắt tay vào in áo, vì thế iem muốn trưng cầu dân ý các thành viên đội bóng 1 phát.

1. Tên in trên áo sẽ in: tên thật - nick diễn đàn ( VD: Sơn - Titbup; Đại - Trâukt; Thái - Hantu)

2. Số áo của tất cả người nếu để tất cả người chọn thì sẽ thành tranh nhau mất, em có ý kiến là lấy ngày sinh của tất cả người làm số áo.

3. Mọi nguời đăng ký cỡ áo nhé. Cho em biết size tất cả người hay mua áo, cân nặng, chiều cao. oki

Việc thứ nhất in áo là như vậy, mong tất cả người cho em ý kiến để còn in áo

Bây giờ là chuyện thứ hai: Lịch đấu của đội bóng sắp tới

* Chủ nhật tuần này ( 7/9/2008)9h sáng đội bóng chúng ta sẽ đón tiếp đội khách do anh linhle mời, đội có tên tiếng việt là Kim tự tháp ( tên tiếng anh của họ em chịu không nhớ được )

* Chủ nhật tuần sau ( 14/9/2008) 2h chiều đội bóng của web mời đội ta sang sân Phúc Xá đá giao hữu.

Tất cả tất cả thành viên đội bóng chú ý lịch chuẩn bị tinh thần thi đấu nhé . Iem vừa kêu gọi đội cổ vũ rồi, bảo đảm đông áp đảo đội bóng

À tí quên, chuyện thứ ba: do phải in áo nên tháng này sẽ thu 150k 1 người nhé. Theo thông tin từ mod nhuận tin là quần áo 90k 1 bộ, miễn phí in. Số tiền còn lại em cho vào quỹ để chi sân và nước.

Báo cáo hết

a_1

Số áo nên bốc thăm đi Linh ơi,chư lấy ngày sinh không hợp lắm.Ví dụ mình sinh ngày 01 , lại đá tiền đạo thì hơi buồn cười.

minhldxh

Nguyên văn bởi linhdieu

Với sự nhiệt tình của đội trưởng đội cổ vũ Amatuer đội bóng hiện vừa có logo riêng và bây giờ chúng ta bắt tay vào in áo, vì thế iem muốn trưng cầu dân ý các thành viên đội bóng 1 phát.

1. Tên in trên áo sẽ in: tên thật - nick diễn đàn ( VD: Sơn - Titbup; Đại - Trâukt; Thái - Hantu)

2. Số áo của tất cả người nếu để tất cả người chọn thì sẽ thành tranh nhau mất, em có ý kiến là lấy ngày sinh của tất cả người làm số áo.

Việc thứ nhất in áo là như vậy, mong tất cả người cho em ý kiến để còn in áo

Bây giờ là chuyện thứ hai: Lịch đấu của đội bóng sắp tới

* Chủ nhật tuần này ( 7/9/2008)9h sáng đội bóng chúng ta sẽ đón tiếp đội khách do anh linhle mời, đội có tên tiếng việt là Kim tự tháp ( tên tiếng anh của họ em chịu không nhớ được )

* Chủ nhật tuần sau ( 14/9/2008) 2h chiều đội bóng của web mời đội ta sang sân Phúc Xá đá giao hữu.

Tất cả tất cả thành viên đội bóng chú ý lịch chuẩn bị tinh thần thi đấu nhé . Iem vừa kêu gọi đội cổ vũ rồi, bảo đảm đông áp đảo đội bóng

Cho anh số 12 và in tên thật luôn anh đăng ký là Tuấn Anh đen nhé. Xin cám ơn

đề nghị anh em đội bóng vui chơi có kìm chế, giành sức khoẻ đá bóng nhé. Mong các chị em cho hoãn trả bài sang tuần sau nhá

xara_IT

Cho mình đăng ký số 7 size nhỏ nhất

Áo đội mình màu gì nhỉ, hix mất đứt 2 buổi rồi, người ngỡm bứt rứt quá

hoatuyet_8891

Nguyên văn bởi linhdieu

Theo anh nên lấy nickname của anh em đi, nó nhìn dễ thương hơn.

Đừng lấy ngày sinh, sẽ trùng nhau đó. Hãy để anh em thoả thuận chọn số, nếu không được thì bốc số may rủi.

thien_tinh_nho

Nguyên văn bởi Gold 9999

Số áo nên bốc thăm đi Linh ơi,chư lấy ngày sinh không hợp lắm.Ví dụ mình sinh ngày 01 , lại đá tiền đạo thì hơi buồn cười.

Nếu số áo theo ngày sinh thì sẽ như sau:

titbup: 3

Trâu KT: 10

Linhle: 27

Tiểu: 28

Chicken :6

Hoangnam :26

Leanhcom: 1

Hantu: 9

Thumper: 2

Ngoalong: 24

Cường lx: 25 (anh này trùng ngày với ngoalong nên lệch ngày, sorry anh nhé)

longtb197 :19

111080D: 11

Steel : 4 (sinh đúng ngày thủ môn nên phải lấy số khác)

Nếu tất cả người oki thì oánh số như vậy nếu không thì tất cả người tự chọn số đăng ký với em, hay như anh gold9999 nói, bốc thăm số

-----------------------------------------------------------------------------------------

Nguyên văn bởi chutieuxauxi

Cho anh số 12 và in tên thật luôn anh đăng ký là Tuấn Anh đen nhé. Xin cám ơn

Không 1 mình 1 ý kiến nhé. Em sẽ làm theo số đông. tiểu lằng nhằng vừa thôi

-----------------------------------------------------------------------------------------

Nguyên văn bởi 111080Đ

Cho mình đăng ký số 7 size nhỏ nhất

Áo đội mình màu gì nhỉ, hix mất đứt 2 buổi rồi, người ngỡm bứt rứt quá

Áo mầu đỏ trắng anh nhé, như áo của đội bóng DKT miền Nam

Các chủ đề có liên quan khác