muonline

đây là số trước mình kiếm được trong 1 tháng rưỡi chơi trò này : http://www.flickr.com/photos/39937773@N08/3772445280/ mình vừa tìm hiểu rất kỹ các chương trình kiếm trước trên mạng hầu hết là lừa đảo, rồi phải bang mệt lử vào quảng cáo mà cũng chẳng ăn thua. sau 1 thời (gian) gian thấy chơi trò này thấy rất hiệu quả , tất nhiên kiếm trước không bao giờ dễ bạn hãy có 1 chút kiên trì. nó chẳng tốn chút tài nguyên mạng nào của bạn cả. chuyện bạn làm chỉ là để nó chạy ở 1 góc trên máy. chạy càng nhiều điểm càng nhiều $. 1h bạn ngồi mạng ngoài net bạn phải trả 4 - 5 K. vậy thật là lãng phí khi bạn có thể kiếm trước với chương trình này 1 h bạn sẽ chạy được 400 point = 0.8 $ = ( 1 $ = 18K ). bạn thấy thế nào ?tui bất lừa bạn hãy tìm hiểu thật kỹ ở đây
http://vn.myblog.yahoo.com/kha-chu/article?mid=5&prev=4&next=-1

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Thủ thuật tìm kiếm video trên Youtube? InterNet 10
S Một số thủ thuật để tìm kiếm hiệu quả trên Google Hỏi đáp Tin học 1
F Thủ thuật tìm kiếm nâng cao với Google InterNet 1
W Đọc Mail và Các Thủ Thuật Tìm Kiếm Thủ thuật tin học 0
D Một số thủ thuật khởi động (Warm up) tích cực trong giảng dạy môn tiếng Anh lớp 6 Luận văn Sư phạm 0
G Phát triển thị trường cho mặt hàng thủ công mỹ nghệ của công ty Mỹ thuật Trung ương Luận văn Kinh tế 2
D GAME GTA. SA ONLINE Ai BIẾT NHỮNG THỦ THUẬT AUTO FARM .BUG TIỀN XE CREDITS GIÚP MÌNH VỚI. Thủ thuật tin học 2
S Nghiên cứu ứng dụng các thủ thuật theo đường hướng giao tiếp đối với việc dạy ngữ pháp cho sinh viên năm thứ nhất không chuyên Trường Trung cấp Tổng hợp Hà Nội Ngoại ngữ 0
D Nghiên cứu phản ứng của học sinh đối với các thủ thuật giáo viên sử dụng để dạy phát âm tại trường Phạm Ngũ Lão, Hải Phòng Ngoại ngữ 0
N Nghiên cứu về việc áp dụng phương pháp dạy học giao nhiệm vụ của giáo viên và việc sử dụng các thủ thuật của học sinh lớp 10 trong các bài học nghe tại trường THPT Trần Phú - Vĩnh Phúc Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác