nhocloveyou77

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Tìm hiểu về Thương mại điện tử và xây dựng website TMĐT công ty Nhật thanh
Báo cáo thực tập :Tìm hiểu về TMĐT và xây dựng website TMĐT công ty Nhật thanh
Nhóm SV thực hiện : Đinh Nam- Văn Tuấn – Đình Trọng
Trang 2
những ý tưởng ban đầu này hy vọng chúng em có thể phát triển và hoàn thiện hơn trong tương lai để có thể áp dụng và đem lại những ý nghĩa thiết thực. Rất mong sự đóng góp ý kiến của các thầy cô để chúng em có thêm kinh nghiệm cũng như có những ý tưởng hay trong dịch vụ của mình.
Nội dung đề tài được chia làm 3 phần:
Phần I: TỔNG QUAN VỀ ĐỀ TÀI VÀ TÌM HIỂU VỀ THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ.
Phần này sẽ giới thiệu về lý do chọn đề tài, mục đích, đối tượng, phạm vi nghiên 
cứu và tìm hiểu về thương mại điện tử.
Phần  II:  XÂY  DỰNG  WEBSITE  THƯƠNG  MẠI  ĐIỆN  TỬ  CÔNG  TY  NHẬT 
THANH
Phần này được chia thành 4 chương như sau:
Chương 1: Khảo sát hệ thống, xác lập dự án.
Chương này sẽ trình bày về những yêu cầu từ phía công ty, nhận xét của nhóm và 
khả năng thực hiện đề tài.
Chương 2 : Phân tích hệ thống về thông tin.
Phân tích các yêu cầu về chức năng, tiến hành xây dựng các biểu đồ phân rã chức 
năng, biểu đồ luồng dữ liệu các mức.
Chương 3: Phân tích hệ thống về dữ liệu.
Tiến hành xác định các thực thể, những thuộc tính của các thực thể đó rồi tiến hành 
tạo cơ sở dữ liệu và xây dựng được quan hệ cơ sở dữ liệu.
Chương 4: Tiến hành cài đặt chương trình.
Chương này sẽ giới thiệu về những công cụ lập trình dùng để cài đặt chương trình 
và tiến hành cài đặt chương trình trên công cụ đó.
PHẦN 3: KẾT LUẬN
Phần này sẽ đưa ra một số kết luận về mặt ưu nhược điểm của đề tài, những vấn đề 
đã làm được và những vấn đề chưa làm được và từ đó đưa ra hướng phát triển của đề tài trong tương lai.
tận dụng được lợi điểm do thương mại điện tử đem lại là một thế mạnh để phát triển nền kinh tế đất nước và cải thiện đời sống người dân. Trong khi thương mại đi
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác