angel_2571991

Chào các anh chị và các bạn!

Mình muốn tìm chuyện làm kế toán nhưng mình mới thi tốt nghề xong, chưa kinh nghiệm nên tìm vẫn chưa được.

Hôm nay mình viết mấ dòng mong được sự ủng hộ của tất cả người.

Nếu công ty anh chị anof cần tuyển kế ốan, hay biết nơi tuyển vui lòng cung cấp thông tin dùm cho em.

Em cảnm ơn tất cả người nhiều lắm.

Chúc tất cả người vui vẻ, thành công.

jinxexykixx

em tốt nghề trường nào, Văn bằng ra sao? Em cần công chuyện như thế nào? mức lương ra sao? Nơi làm chuyện ở đâu? Em cho tất cả người biết thông tin cụ thể hơn

hoang_minh_hanh

em cần tìm chuyện làm tại tphcm

em tốt nghề trung cấp, đi làm củng được gần 1 năm rồi nhưng vẫn chưa có nhiều kinh nghiêm

anh chị nào biết chổ nào tuyển nhắn tin cho em với nha!

em Thank anh chị nhiều

yahoo: hongphuong_pb

sdt: 0976088755

vinhvinh

Chào tất cả người, em là thành viên mới. Em mới tốt nghiệp, em vừa tìm chuyện hơn mấy tháng rồi mà giờ vẫn chưa xin được, em vừa lên tất cả các trang web tuyển việc làm mà chỗ nào cũng đòi kinh nghiệm, nộp online hay trực tiếp gì cũng không thấy gọi. Em thật sự rất thất vọng

Nếu công ty anh chi nào đang cần tuyển kế toán, hay có biết ai tuyển thì giới thiệu cho em với, em rất cảm ơn.

Em tốt nghề đại học kinh tế tphcm

sdt : 0933343875

mail của em : [email protected]

huongquynh082

Nguyên văn bởi thanh128

Chào tất cả người, em là thành viên mới. Em mới tốt nghiệp, em vừa tìm chuyện hơn mấy tháng rồi mà giờ vẫn chưa xin được, em vừa lên tất cả các trang web tuyển việc làm mà chỗ nào cũng đòi kinh nghiệm, nộp online hay trực tiếp gì cũng không thấy gọi. Em thật sự rất thất vọng

Nếu công ty anh chi nào đang cần tuyển kế toán, hay có biết ai tuyển thì giới thiệu cho em với, em rất cảm ơn.

Em tốt nghề đại học kinh tế tphcm

sdt : 0933343875

mail của em : [email protected]

mình cũng cùng cảnh ngộ với bạn nè, đang rất buồn, không biết phải làm sao nữa.

chúc bạn sớm có chuyện làm nha.

Amot

Nguyên văn bởi thuhangpy88

mình cũng cùng cảnh ngộ với bạn nè, đang rất buồn, không biết phải làm sao nữa.

chúc bạn sớm có chuyện làm nha.

oh cho nhập hội với. đồng cảnh nè

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Nghiên cứu tìm hiểu nguyên tắc làm việc của máy fax và các thuật toán nén ứng dụng trong máy fax Luận văn Kinh tế 0
T Tìm hiểu và đánh giá Kế hoạch hóa lao động – Việc làm của Việt Nam giai đoạn 2006 – 2010 Luận văn Kinh tế 0
B Khả năng tìm việc làm của lao động đôi dư sau khi sắp xếp lại doanh nghiệp nhà nước Luận văn Kinh tế 0
G Bước đầu tìm hiểu về giá trị việc làm trong sinh viên và thanh niên Hà Nội Văn hóa, Xã hội 0
A Tìm hiểu hoạt động giúp việc gia đình và nhu cầu của người lao động đối với điều kiện sinh hoạt, làm việc và đào tạo chuyên môn (nghiên cứu trường hợp TP Hà Nội) Văn hóa, Xã hội 0
C Kỹ năng tìm việc làm sau tốt nghiệp của sinh viên Trường Đại học Khoa học xã hội và Nhân văn Tâm lý học đại cương 0
L Kĩ năng tìm việc làm của thanh niên khuyết tật vận động trong độ tuổi từ 18 đến 25 ở Hà Nội Tâm lý học đại cương 0
W quản lý sinh viên tại Trường Đại học Khoa học Tự nhiên, ĐHQGHN nhằm giúp sinh viên có cơ hội tìm kiếm việc làm phù hợp sau tốt nghiệp Luận văn Sư phạm 0
A Thất nghiệp và những giải pháp tìm kiếm việc làm ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
T Cách tìm việc làm Mẹo vặt cuộc sống 0

Các chủ đề có liên quan khác