Gedaliah

tui bị viêm loét dạ dày tá tràng, tui đã uống thuốc chữ P nhưng bệnh không giảm . Xin hỏi bây giờ tui nên uống thuốc gì ?

dang_kim_dung

Bệnh viêm loét dạ dày tá tràng là một bệnh có thể điều trị dứt, không tái phát và không gây biến chứng nguy hiểm nếu được phát hiện kịp thời và được điều trị đúng cách.Bạn không nên tự ý sử dụng thuốc vì sử dụng thuốc không đúng cách sẽ làm cho bệnh nặng hơn, cách tốt nhất là bạn nên đến các cơ sở khám chữa bệnh để được bác sĩ chẩn đoán lại và kê đơn thuốc điều trị cho bạn.

Mong bạn sớm khỏi bệnh.

ngocson_20_4_86

Hiện nay việc điều trị loét dạ dày - tá tràng có thể phân ra hai nhóm chính: nhóm bệnh loét dạ dày - tá tràng do nhiễm H. Pylori và nhóm không do nhiễm H. Pylori. Nhóm sau thường do dùng các thuốc kháng viêm, thuốc trị đau nhức, do stress, do bệnh gan mạn tính.

Mời bạn vào đây đọc thêm thông tin chi tiết về điều trị loét dạ dày - tá tràng nhé. http://vinphaco.vn/?module=viewcontent&catid=26&id=217

Từ đó bạn sẽ có định hướng điều trị căn bệnh này và tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi điều trị. Chúc bạn sớm mạnh khỏe.Mời bạn ghé thăm: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC - VINPHACO

Các chủ đề có liên quan khác