Em đang định học ở đó đây, đang rảnh, đi hỏi mấy nơi thì thấy ca học cũng chỉ có 90p mà chia ca cũng khó. bên đức minh này ca học 2h đồng hồ mà lại không gò bó học chết ca nữa, thuận tiện học tranh thủ ngủ trong cái thời buổi bây giờ. mấy bạn vào web http://www.ketoanducminh.com mà xem nhé, đang có chương trình khuyến mãi dịp 30-4 giảm 20% học phí he he, tranh thủ tí nào!

Walsh

Mình cũng nghe dân tình ta bàn tán về bên trung tâm này nhiều lắm, chắc phải đặc biệt như thế nào thì mới được khen nhiều vậy chứ nhỉ

mitinnaruto

Bên đấy dạy đặc biệt là dạy kèm từng người nên thích lắm. Em học trong trường thấy nó mông lung quá nhưng được chỉ tới đây học thấy nó cốt lõi sao đó. Không cần học những thứ rườm rà như ở trường đâu. Noí chung là thich thôi

Kameron

www.truongdaotao.vn xin đề xuất và tư vấn cho bạn một trung tâm khá hay ở ngay trung tâm Hà Nội, tiện giao thông và có bề dày hàng chục năm kinh nghiệm về đào tạo nghề là Trung tâm dạy nghề hoàn kiếm, link của trường Tại đây bạn ạ. Chúc bạn thành công trong học thuật. Jm4U

bum_bu0n.b4dkny

Ở trung tâm đức minh dạy thời gian linh động theo học viên nên rất được mọi người ủng hộ với nữa là ở đấy dạy thực tế trên hóa đơn nên học xong là làm được việc bạn a. Có nhiều khóa học cho bạn chọn lắm, có khóa cho người đi làm, khóa học kế toán cho người chưa có kiến thức kế toán, bên đấy còn nhận cả sinh viên thực tập nữa. nếu bạn định học thì mình nghĩ đây là địa chỉ tốt đấy bạn a

phu_cuong

Trích dẫn:Từ bài viết của phuongnga88Em đang định học ở đó đây, đang rảnh, đi hỏi mấy nơi thì thấy ca học cũng chỉ có 90p mà chia ca cũng khó.bên đức minh này ca học 2h đồng hồ mà lại không gò bó học chết ca nữa, thuận tiện học tranh thủ ngủtrong cái thời buổi bây giờ.mấy bạn vào web http://www.ketoanducminh.com mà xem nhé, đang có chương trình khuyến mãi dịp30-4 giảm 20% học phí he he, tranh thủ tí nào!Hè này cũng giảm 20% học phí cho khóa tổng hợp mấy loại hình cơ.Em mới sang đăng ký học khóa kế toán tổng hợp trên doanh nghiệp xây lắp cùng 2 người bạn thì cũng đượcgiảm 20% nhưng là theo nhóm bạn a.học được 1 tuần rồi, ban đầu còn chưa quen, về sau quen nhập sổ và nhớ lại cách định khoản thì ổn ổn títrước thực tập chẳng biết ở chỗ này có nhận sinh viên thực tập mà vào thực tập. bây giờ đi học thực hànhthực tế để lấy kinh nghiệm đi làm đây.Mấy em sinh viên mà thực tập kế toán thì sang công ty kế toán đức minh mà xin thực tập luôn, vừa có kếtoán hướng dẫn lại được có kinh nghiệm thực tế. Cứ lên mạng tìm kế toán đức minh thì ra thôi.thôi em xem phim tí, tối lại sang đấy học, trời nóng cứ thích học tối, hôm nào mát lại đi học ngày,may mắn là ở đây thời gian học linh động không như nhiều trung tâm khác nên cũng mái thoải he he

changhieu2002

Lớp mình cũng có mấy người đi học thêm ở trung tâm kế toán đức minh này, về cũng khen lắm, mà đi học nhiều cái cũng nổi trội hơn hẳn. đợi thi xong mình cũng sang bên này xem có cái gì hay không để còn chuẩn bị đi xin việc nữa, kế toán ra trường mà không có kinh nghiệm nản lắm, xin việc rõ là chật vật, kiểu gì cũng phải đi học thực hành haizzMời bạn ghé thăm: Công Ty Giáo Dục Đào Tạo Tin Học Và Kế Toán ATP

cyber_luv25

học ở đức hà mình thấy cũng tốt.bạn nên qua học thử.học vào tgian nào cũng được miễn là thời gian rảnh của bạn.vì ở đấy bạn thoải mái tim lớp phù hợp với thời gian rảnh của bạn mà.

Các chủ đề có liên quan khác