Thaddeus

Công ty mình khai thác đá. Có thuê công ty khác đi thăm dò ,điều tra mõ đá. Khi mình ứng tiền để công ty đó đi thăm dò.Mình đk:627/CO 111 HAY NO 331/CO 111. Cách nào đúng vậy các bạn .Giúp mình với

tidus_ndk

Nếu bạn cho phần thuê thăm dò vào chi phí phục vụ chuyện khai thác đá thì bạn cho thẳng vào chi phí

Hạch toán :

Nợ TK 627

Có TK 111

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Dư luận xã hội về tính thiêng của các di tích lịch sử văn hóa đối với việc bảo tồn giá trị của các di tích này ở Hà Nội (qua nghiên cứu trường hợp Phủ Tây Hồ và Đền thờ Hai Bà Trưng) Văn hóa, Xã hội 2
Y [HEPL NETWORK !!!] Các bác giúp em trường hợp mạng này vs :(( InterNet 13
M Trường hợp công ty lỗ nhiều ảnh hưởng đến hoạt động liên tục, thì vần đề này được trình bày trên đoạ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Tóc tôi thuộc loại có dầuTôi rất mong SaLON PRO TOOLS tư vấn cách chăm sóc tóc trong trường hợp này Sức khỏe 0
L Pro nào biết trường hợp này xử lí sao hướng dẫn em với ...help !!! Hỏi đáp Tin học 8
N Có ai! XIN!!! Hãy giúp tôi trường hợp này ko?? Sức khỏe 3
X Phân tích thủ tục giải quyết trong trường hợp đương sự rút đơn khởi kiện ở tòa án cấp sơ thẩm, phúc thẩm và kiến nghị hoàn thiện pháp luật tố tụng dân sự về vấn đề này Luận văn Luật 0
L Vai trò của cơ quan nhà nước trong những trường hợp này là như thế nào? Việc làm 1
K Ai giúp em trường hợp này với ! Thủ thuật tin học 12
C Có ai gặp trường hợp này, về lỗi boot từ USB?? Hỏi đáp Tin học 5

Các chủ đề có liên quan khác