hiện tại em là sv năm 1 trường SPKT khoa điện,và em cũng không phù hợp với ngành này cho lắm nên em có ý định chuyển hướng sang CNTT vì nó là đam mê của em.Các anh chị tư vấn giùm em:Chất lượng đào làm ra (tạo) ở FPT-Aptech có tốt như quảng cáo?

P/s:Mong anh chị tư vấn,đừng nói lang man sang vấn đề khác.Em cảm ơn!!

mình thì không biết Aptech chương trình đào làm ra (tạo) ra sao nhưng nghe nói cũng tương tự chương trình của FPT university thì mình khuyên bạn lên theo Aptech (vì mình đang học ở FPT) và thấy chương trình đào làm ra (tạo) cũng như đội ngũ giảng dậy rất hay và hiện đại. Chúc bạn có được 1 quyết định đúng đắn ^^

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
K Thiết kế trang web giúp tư vấn khách hàng lựa chọn sản phẩm và đặt hàng trực tuyến và công ty có thể quản lý được hệ thống này Công nghệ thông tin 0
F Khu vực kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài và vấn đề phát triển bền vững ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
H Tư Vấn giúp đỡ các bạn có nhu cầu lấy nhanh chứng chỉ ngoại ngữ tin học Sinh viên chia sẻ 2
T vấn đề pháp lý cơ bản bảo vệ quyền lợi của người lao động Việt Nam tại các doanh nghiệp có vốn đầu tư nước ngoài Luận văn Luật 0
T Em mời các bác pro có thể tư vấn cho em 1 chút về vấn đề trên Facebook ạ An toàn - Tối ưu hệ thống 2
A Tôi có nhu cầu học chương trình CPA, mong Hội Kiểm toán có thể tư vấn về chương trình đạo tạo tại Vi Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
Y Em có 1 câu hỏi như sau mong Ban Tư vấn Kế toán trả lời giúp: "Công ty kiểm toán cần những điều kiện Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
O Tôi có một vấn đề muốn nhờ ban tư vấn giải đáp giùm. công ty A thuê công ty B hoàn thành một số hạng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
H Nay tôi có một số vấn đề cần nhờ sự tư vấn của quý hội như sau : 1/ Doanh nghiệp có những tài sản cố Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L (Lưu Thanh Thư) 21/02/2013: Chào quý hội, tôi có thắc mắc xin quý hội tư vấn giúp. Tại điều 3 Thôn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác