Kathlynn

Hồi ấy mình và vài đứa bạn có đi học ở SEA Guitar lớp đệm hát cấp tốc có các thầy chuyên dạy guitar ở nhạc viện và chỉ tập trung vào guitar thôi. Điều đặc biệt ở đây là giáo trình được thiết kế 1 cách khoa học và tinh lọc nên tiết kiệm được thời gian - sức lực của học viên (đó là lớp guitar đệm hát cấp tốc nên vậy còn các lớp khác bạn tự tìm hiểu nhé - www.seaguitar.com).

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Giáo dục tư tưởng Hồ Chí Minh về vấn đề dân tộc và giải phóng dân tộc trong dạy học lịch sử Việt Nam giai đoạn 1919 - 1945 lớp 12 THPT ( Chương trình chuẩn ) Luận văn Sư phạm 0
M Tư vấn dạy học đánh đàn guitar cấp tốc Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
N Mình đang muốn đi học TESOL để đi dạy mà hok biết chỗ nào uy tín, cấp bằng nhanh đây. Các bác tư vấn Sinh viên chia sẻ 0
H Mình ở tphcm rất muốn tìm nơi dạy anh văn uy tín chất lượng, ai biết tư vấn giúp mình? Sinh viên chia sẻ 1
M Cần tư vấn địa điểm dạy thi chứng chỉ FCE chất lượng? Sinh viên chia sẻ 0
C Nhờ các bạn tư vấn cho mình để mua 1 laptop khoảng < 12 triệu, phục vự cho việc giảng dạy (GV) ? Hỏi đáp Tin học 0
L HỌC SEO, ĐÀO TẠO SEO, TƯ VẤN SEO, DẠY LÀM SEO CHUYÊN NGHIỆP – HỌC VIỆN iNET Sinh viên chia sẻ 1
D Nâng cao hiệu quả hoạt động tư vấn của Công ty Cổ phần chứng khoán Thương Mại và Công Nghiệp Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Báo cáo thực tập tại công ty TNHH dịch vụ tư vấn tài chính kế toán và kiểm toán – AASC Kế toán & Kiểm toán 0
D Báo cáo thực tập tại công ty dịch vụ tư vấn tài chính kế toán và kiểm toán AASC Kế toán & Kiểm toán 0

Các chủ đề có liên quan khác