Taylor

Đầu tiên mời các bạn vào xem đoạn flash này, dung lượng chỉ 233 KB :

Mình thấy nó đẹp nên tính chèn vào blog nên xem chỉ dẫn trên mạng, mình chèn vào blog đoạn ngựa HTML sau :

type=application/x-shockwave-flash allowScriptAccess="none"

bgcolor="" wmode="Transparent">

Lúc chèn mình vừa đánh dấu vào ô "View HTML Source" và khi uncheck nó vừa hiện đoạn flash lên đàng hoàng. Thế nhưng khi bấm "Post this entry" thì các bạn vào đây xem kết quả nè :

Kết quả chỉ là 1 cái khung trắng tinh, không có gì cả. Không thể nói mình post sai ngựa được cũng bất thể nói flash nặng quá (có 233 KB àh), máy mình vừa cài adobe flash player đầy đủ, xem bằng Opera hay IE đều không được. Mình hỏi trên mạng nhưng chưa ai trả lời thích đáng cả, tụi bạn mình cũng bị như vậy. các bạn giải thích dùm mình với !!!

Gaven

Em thử thêm " " vào link flash như thế này xem :

type=application/x-shockwave-flash allowScriptAccess="none"

bgcolor="" wmode="Transparent">

Trevyn

Hãy kiểm tra lại xem chương trình có đòi hỏi bản quyền bất nhé.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Chính sách cổ tức tại các công ty ngành công nghệ thông tin niêm yết trên thị trường chứng khoán việt nam Luận văn Kinh tế 0
D Chính sách cổ tức của các doanh nghiệp niêm yết trên thị trường chứng khoán Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D PHÂN TÍCH CHÍNH SÁCH CỔ TỨC VÀ TÁC ĐỘNG CỦA NÓ ĐẾN GIÁ TRỊ THỊ TRƯỜNG CỦA CÁC DOANH NGHIỆP NIÊM YẾT TRÊN THỊ TRƯỜNG CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM Luận văn Kinh tế 0
D Tác động về mặt hiệu ứng thông tin của thanh khoản cổ phiếu đối với quyết định chi trả cổ tức bằng tiền Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu mối quan hệ giữa thanh khoản cổ phiếu và tỷ lệ chia cổ tức của các công ty niêm yết trên sàn chứng khoán HOSE Luận văn Kinh tế 0
N Hoàn thiện chính sách cổ tức tại Công ty cổ phần Hanel xốp nhựa Luận văn Kinh tế 0
D Chính sách cổ tức - Lý thuyết và thực tiễn tại một số Công ty cổ phần khu vực TP.HCM Luận văn Kinh tế 0
D Pay out policy in the century - Chính sách cổ tức trong thế kỷ 21 Luận văn Kinh tế 0
D Từ tiếng anh có nghĩa "ngay lập tức" ngay tức thì English 0
I Quần thể khu di tích Hành cung Tức Mặc - Thiên Trường Văn hóa, Xã hội 0

Các chủ đề có liên quan khác