bautroicuasao

Sau rất nhiều ngày tìm kiếm cũng như cài đi cài lại các bản Turbo C hứa hẹn có thể cài cho windows 7. Cuối cùng cũng có thể tìm thấy bản phù hợp thực sự cho windows 7

Mình quyết định sẻ chia cho nhưng bạn nào cũng đang đi tìm như mình bản Turbo C dành cho windows 7

Download tại đây :

Sự khác biệt của bản Turbo C này là

Khi Alt + X để exit khỏi chương trình sẽ thoát ra 1 bảng chờ

+ Ấn tc để tiếp tục trở lại chương trình

+ Ấn Giúp để biết dc các lệnh hỗ trợ trong bảng chờ

+ Ấn exit để thoát trả toàn

Benedetto

vuxuanmui_bk58 Sau rất nhiều ngày tìm kiếm cũng như cài đi cài lại các bản Turbo C hứa hẹn có thể cài cho windows 7. Cuối cùng cũng có thể tìm thấy bản phù hợp thực sự cho windows 7

Mình quyết định sẻ chia cho nhưng bạn nào cũng đang đi tìm như mình bản Turbo C dành cho windows 7

Download tại đây :

Sự khác biệt của bản Turbo C này là

Khi Alt + X để exit khỏi chương trình sẽ thoát ra 1 bảng chờ

+ Ấn tc để tiếp tục trở lại chương trình

+ Ấn Giúp để biết dc các lệnh hỗ trợ trong bảng chờ

+ Ấn exit để thoát trả toàn Thank bạn nhé mình chạy dc trên windows 7 rồi

chuong_gio007

học C thì mình khuyên nên dùng Dev-C++ để code, tiện dụng, nhẹ và dễ tuỳ biến, cái nữa là dễ đọc lỗi

diem2501

am am m thoát ra gặp bảng chờ rồi không thoát được nữa là thế nào Viết EXIT để thoát ra bạn nhé.

Ngoài ra còn rất nhiều tuý chọn khác nữa khi thoát ra màn hình chờ như

viết "help" để biết dc các lệnh hỗ trợ trong bảng chờ

viết "tc" để tiếp tục trở lại chương trình
TheSunOfVN học C thì mình khuyên nên dùng Dev-C++ để code, tiện dụng, nhẹ và dễ tuỳ biến, cái nữa là dễ đọc lỗi Thứ nhất . nhiều trường vẫn bắt học theo TUBRO C . Các phần mềm có khác nhau đôi chút nên phải test lại trên TURBO C rùi mới viết vào bài dc.

Thứ hai : DEV C++ chỉ hỗ trợ đến XP, cài dc trên windows 7 là trả toàn may rủi. Mình và 3 đứa bạn cài DEV C ++ thì 3 đứa hỏng 1 đứa dc

ntt12686

bản bình thường cũng dùng được cho windows 7 mà mình dùng bản bình thường thấy có sao đâu nhỉ

bomman123 bản bình thường cũng dùng được cho windows 7 mà mình dùng bản bình thường thấy có sao đâu nhỉ được nhưng không chỉnh full màn hình dc bạn nhé. Chữ cũng nhỏ khó đọc

---------- Bài thêm lúc 08:27 ---------- Bài trước là lúc 08:23 ----------

mrbotno Trời ơi có Viruts................. virus ở đâu ra vậy bạn. Mình cài NIS và AVIRA song song quét không có con nào nhé. Thích mình mang sang máy bạn mình test KIS nữa rùi phản hồi cho các bạn an tâm tuyệt đối nhá.

Garrey

đang rất cần cái này.thanks bạn vì vừa share tiếp tục phát huy nha bạn

Các chủ đề có liên quan khác