thanhlam_cat

E nhìn qua qua thì thấy đơn giản, đến lúc vẽ thì không vẽ nổi, vẽ 3D ấy ạ. Hình như đây là càng gạt phải không các bác

Cái chỗ vát mép bay 120 xuống ấy ạ. không hiểu vẽ kiểu ji để ra như bản vẽ này. Ai vẽ giúp e với ạ

E mới học cad 3D thui

lanchi8790

chỗ vát vát từ cái trụ to xuống trụ bé đó bạn.

mình không biết vẽ kiểu ji để ra hình cắt như hình đó. Bạn vẽ thử mà xem. 3D ấy

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Triển khai phương pháp đánh giá tác dụng ức chế xanthin oxidase in vitro trên đĩa 96 giếng và áp dụng với cây thuốc có tiềm năng khai thác Y dược 0
C Nghiên cứu mối quan hệ giữa cấu trúc điện tử và hiệu suất ức chế ăn mòn của các dẫn xuất 2-Hydroxyacetophenone - Aroyl Hydrazone đối với sự hoà tan đồng kim loại trong dung dịch Axit Nitric Luận văn Sư phạm 0
O Vai trò của ức chế trong vỏ não đối với sự hình thành tính nhạy cảm theo hướng của các Nơron vùng vỏ não cảm giác Soma Khoa học Tự nhiên 0
C Nghiên cứu tổng hợp , khảo sát cấu trúc và mối quan hệ giữa cấu trúc với hoạt tính của chất ức chế ăn mòn kim loại dạng bay hơi dãy β - aminoxeton Khoa học Tự nhiên 0
F ức chế với USB DT101G215GI của kingtons mấy bác giải thích hộ Hỏi đáp Tin học 4
N Mạng VNPT lag k chịu nổi từ 7h - 10h tối có ai bị giống e không ức chế quá mọi người vào chia sẻ với InterNet 14
N Mọi người ơi. Giúp mình với, mình ức chế quá Thủ thuật tin học 5
Q Giúp Ém Với , Ức Chế Quá InterNet 12
D Khảo sát khả năng ức chế vi khuẩn gây bệnh mụn trứng cá Propionibacterium acnes Khoa học Tự nhiên 0
D Nghiên cứu chế biến gà viên từ nguyên liệu thịt ức gà công nghiệp Nông Lâm Thủy sản 0

Các chủ đề có liên quan khác