Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Ứng dụng các tài chính hiện đại trong việc đo lường rủi ro của các chứng khoán niêm yết tại sở giao dịch chứng khoán thành phố HCM
KILOBOOKS.COM

HVCH: Trần Minh Ngọc Diễm  

LUẬN VĂN THẠC SĨ KINH TẾ 
LỜI CẢM ƠN 

Cầu thủ xuất sắc nhất của xứ sở hoa Tulip, Hà Lan – Johan Cruyiff đã 
từng nói: “Sự may mắn không tự nó đến, cần tìm kiếm nó, và có lúc phải đổ 
cả mồ hôi và máu”. Đối với tôi, câu nói trên hoàn toàn chính xác vì những thành 
quả mà mỗi chúng ta đạt được trước nhất phải xuất phát từ nỗ lực của bản thân 
mình. Tuy nhiên, nếu không nhờ sự giúp đỡ của những người xung quanh thì 
chúng ta có thể sẽ không đạt được mục tiêu như mong đợi. 
Chính vì thế mà ngày hôm nay, khi hoàn tất xong Luận Văn Thạc Sĩ Kinh 
Tế này, tôi muốn gởi lời biết ơn chân thành nhất đến những người đóng vai trò 
vô cùng quan trọng trong cuộc đời tôi. Đó chính là ba mẹ, người bạn đời và các 
giảng viên Đại Học Kinh Tế Thành Phố Hồ Chí Minh. Đặc biệt, tui xin gởi lời 
cảm ơn đến Người hướng dẫn khoa học của tui – Phó trưởng khoa Tài Chính 
Doanh Nghiệp – GS.TS. TRẦN NGỌC THƠ đã nhiệt tình hướng dẫn và chỉ bảo 
tui trong quá trình thực hiện luận văn này. 
Để  đáp lại tấm chân tình đó, tui sẽ  cố  gắng vận dụng các kiến thức mà 
mình đã được trang bị vào thực tiễn cuộc sống một cách có hiệu quả nhất nhằm 
đem lại lợi ích cho mình và cho người khác. 

Trân trọng. 
HVCH. TRẦN MINH NGỌC DIỄM 

http://kilobooks.com
THÖ VIEÄN ÑIEÄN TÖÛ TRÖÏC TUYEÁN
Chương 1: Cơ sở lý luận từ các lý thuyết tài chính hiện đại. 1.1. Lý thuyết về mô hình định giá tài sản vốn CAPM. 1.1.1. Sơ lược về quá trình ra đời
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

TrngPhcNgh

Re: [Free] Ứng dụng các tài chính hiện đại trong việc đo lường rủi ro của các chứng khoán niêm yết tại sở giao dịch chứng khoán thành phố HCM

ad cho mình xin bài này nhé :)

kiepvesau1995

Re: [Free] Ứng dụng các tài chính hiện đại trong việc đo lường rủi ro của các chứng khoán niêm yết tại sở giao dịch chứng khoán thành phố HCM

anh chị ơi, cho phép em tải ứng dụng này vơi ạ, do em mới tải sách của TS Trần Ngọc Thơ, nếu kết hợp với phần mềm này thì rất tuyệt ạ. Em xin Thank ạ.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D phép quay và các ứng dụng của phép quay trong hình học phẳng Luận văn Sư phạm 0
D nghiên cứu các phương pháp phân lớp dữ liệu và ứng dụng trong bài toán dự báo thuê bao rời mạng viễn thông Công nghệ thông tin 0
D Ứng dụng mô hình DEA đánh giá hiệu quả hoạt động của các Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Nam Thạc sĩ kinh tế Luận văn Kinh tế 0
D Ứng dụng mô hình DEA và mô hình Hồi quy Tobit để kiểm định các nhân tố tác động đến mức độ hiệu quả của các NHTM Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Ứng dụng mô hình DEA đánh giá hiệu quả hoạt động của các ngân hàng thương mại cổ phần Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D tìm hiểu công nghệ nén ảnh jpeg, chuẩn jpeg và các loại jpeg. thử nghiệm ứng dụng cụ thể Công nghệ thông tin 0
D tìm hiểu về koji và ứng dụng koji trong sản xuất các sản phẩm lên men truyền thống Nông Lâm Thủy sản 0
D ứng dụng công nghệ siêu âm hiệu quả cao trong chống đóng cặn trên các thiết bị trao đổi nhiệt và hệ thống đường ống Kiến trúc, xây dựng 0
D Nghiên cứu và ứng dụng vật liệu siêu cao tần vào thiết kế chế tạo các cấu kiện siêu cao tần như isolator, circulator và tải phối hợp dải sóng Khoa học kỹ thuật 0
D Ebook Mở đầu về lý thuyết xác suất và các ứng dụng Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác