haukieu49

Unlock USB 3G dùng dc 3 mạng Vina - Mobi - Viettel

Trước hết các bạn vào link này

Điền số EMEI trên vỏ usb hay ở mục Thông số hệ thống vào ô đó

sau đó ấn vào nút calculate

-->pass unlock

các bạn thay sim vina hay mobi vào.

Sau đó vào: Công cụ--> lựa chọn --> Quản lý cấu hìnhh

Phone Number luôn là: *99#

Tạo mới:

Vina:

APN: m3-world

user: mms

pass: mms

mobi:

Username: để trống

Password: để trống

APN: m-wap

Sưu tầm

chip_luz90

Em mới thử unlock rồi, ngon lành lắm. Nhưng mà đang thử các mạng xem thế nào. Em dùng cái usb của viettel 7.2 Mbps, thử dùng sim vinaphone thì thấy nó chậm hơn với lại không ổn định bằng của viettel.

các bạn unlock thì làm theo chỉ dẫn ở đây :

---------- Post added at 22:55 ---------- Previous post was at 22:54 ----------

Em mới thử unlock rồi, ngon lành lắm. Nhưng mà đang thử các mạng xem thế nào. Em dùng cái usb của viettel 7.2 Mbps, thử dùng sim vinaphone thì thấy nó chậm hơn với lại không ổn định bằng của viettel.

các bạn unlock thì làm theo chỉ dẫn ở đây :

virusday_123 cái naỳ unlock dc cho con MF110 Firme ...B207 của viettel không bạn Uhm, tui cũng đang quan tâm. Lỡ mua con 3.6 rùi giờ muốn đổi con 7.2 mà hết huawei còn loại MF110 mà nghe nói chưa unlock được nên do dự

vanvn98

không unlock được loại USB mới với FW B07 đâu các bạn ạ , em thấy nhiều người muốn nhưng vẫn chưa unlock được kia kìa ( em cũng muốn )

fuu có con E1750,đã làm theo cách ò mấy bạn..nhưng mà lúc cắm sim mobi vô thì không hiện lên cái bản để mìn nhập code zô....vậy fải làm sao đây

xara_IT

có ai có phần mềm con Huawei K3715 gọi điện được cho mình với. thanks

forever12800 có ai có phần mềm con Huawei K3715 gọi điện được cho mình với. thanks ban vô cái link lay code unlock o trên ma mấy ban kia pót đó, xem trong trang web đó có ghi cái model huawei cua ban hk nếu có thi unlocker dc con hk thi bo tay o vn rui.

chi co trang dcunlocker o nuoc ngoai moi kham dc cai vu do, ma phai ton tien nua.minh hk co thu nhung se khó cho viec giao dich voi trang web de dc cai gredit (giong nhu kieu chuyen tien o ngoai thanh bao nhieu knb trong may cai game vay dó, nhưng vì sever nước ngoài nên mình cũng hk biết làm sao.)

mà cái e1750 mới bây giờ (viettel san xuất từ tháng 6 sẽ không unlocker dc, theo hien tai còn tuong lai thi chua biết), vì vậy ai muon mua viettel de unlock thi nen chon model e1550 loai 3.6Mb có thể sẽ còn unlock dc.

mặc khác ai mà lỡ mua rùi thì chỉ còn cách xài hay bán đi thui. tương tự kiểu mình nè về quê cai usb3g china hk có sóng nên mua them cai e1750 loai mới không unlocker dc,thế là bó tay.

foxmilk2001

dolap1990nd có thấy hiện unlock code gì đâu

em đang xài usb 3G viettel e1750 unlock usb sẻ mất chế độ bảo hành. coi chừng doá

biboo_007

xin chao cac ban tren ketnooi.com/forum hom nay toi lang thang tim thay trang nay vi de cac ban vui lai cang them vui toi chia se 1 cach hack moi chai thang viettel dung free thang viettel vui lam nha

truoc day toi8 bi viettel lua la no nhanh lam nhung khi mau con usb MF110 ve cha unlock duoc buon qua toi tim den thang anh bac hoc cua minh nho no lam giup no khong unlock duoc nhung no chi toi cach hack tien mang viettel

toi xin hướng dẫn luon nha

can chuan bi 1 sim viettel tren 180 ngay su dung tuc la ban tien duoc co ma chuyen tien

luu y:chi su dung sim binh thuong khong duoc su dung sim 3G nhe

bước 1:cần có mã chuyển trước là 01101001(nghe nó nói là mã miếc gì gì đó)

ta có thể gọi đến 900 để đổi

bước 2:làm như sau

*136*01101001*puk*pin*

(pin=50000

puk=8416488772316)

bước 3: bước này thì chờ lâu nhất là 3 tiếng nhận được 500000

nếu lưu cái đó lại thì được nhiều trước hơn nhưng đừng làm nhiều quá lã viettel nó phát hiện mất ăn nhé các bạn

chúc các bạn thành công>

---------- Bài thêm lúc 20:36 ---------- Bài trước là lúc 20:33 ----------

xin chao cac ban tren ketnooi.com/forum hom nay toi lang thang tim thay trang nay vi de cac ban vui lai cang them vui toi chia se 1 cach hack moi chai thang viettel dung free thang viettel vui lam nha

truoc day toi8 bi viettel lua la no nhanh lam nhung khi mau con usb MF110 ve cha unlock duoc buon qua toi tim den thang anh bac hoc cua minh nho no lam giup no khong unlock duoc nhung no chi toi cach hack tien mang viettel

toi xin hướng dẫn luon nha

can chuan bi 1 sim viettel tren 180 ngay su dung tuc la ban tien duoc co ma chuyen tien

luu y:chi su dung sim binh thuong khong duoc su dung sim 3G nhe

bước 1:cần có mã chuyển trước là 01101001(nghe nó nói là mã miếc gì gì đó)

ta có thể gọi đến 900 để đổi

bước 2:làm như sau

*136*01101001*puk*pin*

(pin=50000

puk=841648772316)

bước 3: bước này thì chờ. lâu nhất là 3 tiếng nhận được 500000,

nếu lưu cái đó lại thì được nhiều trước hơn nhưng đừng làm nhiều quá lã viettel nó phát hiện mất ăn nhé các bạn

chúc các bạn thành công

Hasani

chỉ unlock theo cách này với các fw cũ được thôi, fw mới thìk được đâu nhé, a e có thể mang qua mình unlock cho, hiện mình unlock được cả MF100, MF110, E1750 của viettel và tất cả các loại usb 3g của vina,mobi

yahoo: tinh_yeu_vay_goi_1325

Các chủ đề có liên quan khác