namha_11a1

Em mới mua con card màn hình mới, gắn vô main xong chạy máy ok vào thì ra cái RES 800x600

Kiểm tra qua RUN->dxdiag thì ra dòng này:

Tên dán trên card là GF9500GS DVI DDR3 @@bác nào có driver mới nhất của con này cho em xin nha thks

Bạn có thể update = trình auto update của windows ở trong devices manage Bạn chỉ dẫn cụ thể cho mình được k?

kt_kute_kt

Vào đây tải này bạn Tải rồi, vào driver hiện lỗi dấu X : Unable connect nvidia...

chitrung_kt

Uppp card này em mới lắp k biết có cần driver gốc không, ai có cho em xin cái VGA thì có nhiều hảng nhiều loại, không rõ chuẩn và loại Vậy bạn có thể dùng 3DP-chip nó nhận dạng giúp và nó dẫn đến trang chủ mà tải về cài , chọn đúng windows đang dùng

Trước máy mình có gắn card cũ, giờ mình lắp card mới vào thì nó thế, anh hàng net bảo cần xóa cái driver cũ đi rồi cài lại driver mới nó mới nhận. Bác nào biết chỉ em cái

phungheon

Trước máy mình có gắn card cũ, giờ mình lắp card mới vào thì nó thế, anh hàng net bảo cần xóa cái driver cũ đi rồi cài lại driver mới nó mới nhận. Bác nào biết chỉ em cái Chuột phải vào cái card trong device manager chọn Uninstall

Chuột phải vào cái card trong device manager chọn Uninstall Sao nữa hả b? chỉ luôn đi driver vga cài ntn? trên mạng toàn bản update thôi

Sao nữa hả b? chỉ luôn đi driver vga cài ntn? trên mạng toàn bản update thôi Uninstall xong rồi thì tải driver này về cài:

- 32 bit:

- 64 bit:

Các chủ đề có liên quan khác