kjbum_hat

tình hình là mình đang dow 4 torent bình thường, xong tắt máy mở lại thì nó chỉ còn 2 torent đang dow , mặc dù nó để là đang dow 4 torent, mình cũng lên mạng tìm hiểu là và phần label --> no label nhưng vẫn không thấy ,hix, cái torrent dow mấy tuần của mình, làm sao để nó hiện ra lại đây

ps: tất cả mục cột bên trái mình đã coi hết rồi, chỉ có 2 cái trong hình, còn 2 cái kia thì mất tiêu, mình chắc chắn là nó chưa dow xong vì mình đang dow thì tắt máy, sau đó mở lại dow tiếp chứ không có treo máy, mà nếu mình treo máy thì lúc dow xong nó cũng sẽ hiện dòng seeding là biết nó đã dow xong liền, đằng này không có gì hết

Early

2 cái đã hòan thành rồi kìa, tất nhiên nó sẽ dow 2 cái còn lại chứ

Mà bên tay trái màn hình ấy - Bạn nhấn vào từng cái xem nó có ở đó không

2 down thành công,còn 2 dang down

muốn nhìn thấy tất cả 4 file nhìn vào tab ben trái nhấn vào torrents (4)

nhimlun_hacker

2 cái đã hòan thành rồi kìa, tất nhiên nó sẽ dow 2 cái còn lại chứ

Mà bên tay trái màn hình ấy - Bạn nhấn vào từng cái xem nó có ở đó không 2 down thành công,còn 2 dang down

muốn nhìn thấy tất cả 4 file nhìn vào tab ben trái nhấn vào torrents (4) nó không có bạn ơi, mình check hết cột bên trái rồi, cái mục completed không có gì hết, mà 2 cái torent bị mất mình chưa dow xong, mục inactive bấm vô cũng không có gì luôn

ps: mình dow cả chục file torent rồi chưa bị qua vậy bao h, và nếu dow xong thường thì nó sẽ hiện ra hàng seeding là mình biết dow xong liền

thocon_dethuong

) Bạn lưu ở đâu thì vào đó mà tìm -_- Nếu k xóa thì dữ liệu k mất đi bao giờ ) K tính hỏng ổ -_- Torrents (4) thì là câu trả lời chuẩn rồi

Culvanawd

) Bạn lưu ở đâu thì vào đó mà tìm -_- Nếu k xóa thì dữ liệu k mất đi bao giờ ) K tính hỏng ổ -_- Torrents (4) thì là câu trả lời chuẩn rồi file dow thì còn bạn à, nhưng không mở dc vì chưa dow xong, chắc chắn là chưa dow xong vì nó đang dow mình tắt máy chứ không treo máy, h không biết là nó có đang dơw không nữa

Avner

Cách sửa của t nếu chưa load xong:

B1: Tìm lại file torrent Nếu bạn xóa file trên ổ đĩa rồi thì copy tên và seach lại file nhé

B2: Lưu nó trùng với file cũ (chỗ này chú ý nè -- nếu lưu trùng thì sau khi ấn ok hay done hay gì đó thì utorrent sẽ báo là 'check")

B3: Đợi nó check thì load tiếp thôi

Cách sửa của t nếu chưa load xong:

B1: Tìm lại file torrent Nếu bạn xóa file trên ổ đĩa rồi thì copy tên và seach lại file nhé

B2: Lưu nó trùng với file cũ (chỗ này chú ý nè -- nếu lưu trùng thì sau khi ấn ok hay done hay gì đó thì utorrent sẽ báo là 'check")

B3: Đợi nó check thì load tiếp thôi B2 lưu như thế nào bạn, mình double click vô torent thì nó hiện ra bảng này , bấm yes thì không có gì xảy ra hết

thuy_bp75

Cái kết ra sao rồi? Sao rồi, teamview sao rồi bác ơi mình chuyển qua hết bitcomet rồi, xóa luôn cái utorrent luôn, h dow ngon lành,thank bạn nguoichuadangki

Các chủ đề có liên quan khác