vanlongnguyen89

Tình hình thế này

Em định ghost mà khi khởi động lúc trước thì nó sẽ hiện ra 2 dòng là vào windows và 1 dòng là vào DOS em thường vào DOS để ghost mà giờ em vào k được nữa , mà giờ nó vào hẳn windows không còn sự lựa chọn trên

ai biết cách sữa chỉ em với

Gà xin chém nhẹ

Tks tất cả người vừa đọc

F10_Enter

trước khi nó vào windows bạn ấn nút delete liên tục rồi chọn vào bios chọn boot bằng cd lên đầu là được

manhtruong_z

Nói chung vừa một thời (gian) thắc mắc tương tự như bạn chỉ dẫn bạn cũng dc, nhưng chắc sẽ "kho khan" lắm, nếu sai anh em bỏ sung cho nhé

- Nếu như bạn có ổ dvd thì bỏ đĩa hirenboot vào nhé, lúc mới khởi động nhấn phím "del" hay để ý phím nào setup ấy. Rồi chọn thẻ Boot, chọn first boot là CD-ROM nhé.

- Muốn ghost không cần đĩa thì tải cái One click ghost và làm theo chỉ dẫn nhé

Jamal

huongga45 Dùng bản tích hợp noton ghost 11.5 tích hợp vào HDD mà ghost
Bản tích hợp đây làm như bạn này là ok gòi bạn à

Roselyn

kiencoco Nói chung vừa một thời (gian) thắc mắc tương tự như bạn chỉ dẫn bạn cũng dc, nhưng chắc sẽ "kho khan" lắm, nếu sai anh em bỏ sung cho nhé

- Nếu như bạn có ổ dvd thì bỏ đĩa hirenboot vào nhé, lúc mới khởi động nhấn phím "del" hay để ý phím nào setup ấy. Rồi chọn thẻ Boot, chọn first boot là CD-ROM nhé.

- Muốn ghost không cần đĩa thì tải cái One click ghost và làm theo chỉ dẫn nhé đúng rồi !!!

Làm như bạn này nhé !!!!!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Xử lý các vấn đề tài chính trong quá trình xác định giá trị doanh nghiệp nhà nước để CP hóa. Thực tế tại Công ty Dich vụ Nông nghiêp Từ Liêm Luận văn Kinh tế 0
D Đánh giá chất lượng lúa gạo xuất khẩu của Việt Nam hiện nay. Giải pháp để giải quyết vấn đề này Luận văn Kinh tế 0
M vấn đề lý luận chung về tập hợp chi phí để tính giá thành ở doanh nghiệp sản xuất trong cơ chế thị trường Luận văn Kinh tế 0
S Có sự kiểm tra kịp thời để kiểm chứng việc thực hiện mọi nhiệm vụ, qua đó xử lý các vấn đề phát sinh, thúc đẩy tiến độ và đúc kết kinh nghiệm Luận văn Kinh tế 0
N Giải pháp để khắc phục những hạn chế giải quyết vấn đề về hàng hoá trên thị trường chứng khoán Luận văn Kinh tế 0
T Thị trường chứng khoán Việt Nam và một số vấn đề đang đặt ra để tiếp tục phát triển Luận văn Kinh tế 0
Z Vai trò của FDI với quá trình phát triển ở Việt Nam. vấn đề đặt ra để đảm bảo vốn fdi cho thời kỳ 2006 - 2010 Luận văn Kinh tế 0
C Giải pháp để khắc phục những hạn chế về vấn đề hàng hoá trong thị trường chứng khoán Luận văn Kinh tế 0
B vấn đề cơ bản về tiêu thụ sản phẩm và kiến nghị và giải pháp chủ yếu để đẩy mạnh tốc độ tiêu thụ sản phẩm ở Công ty Thiết bị chiếu sáng đô thị Hùng Cường Luận văn Kinh tế 0
M Những vấn đề khoa học và thực tiễn để hình thành hệ thống bảo hiểm thất nghiệp ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác