meocon1940

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Một số vấn đề về vốn và nâng cao hiệu quả sử dụng vốn tại Công ty cầu 75 thuộc Tổng công ty công trình giao giao thông 8 - Bộ Giao Thông Vận tải
Kho¸LuËn t«t nghiÖp                                                                                           Khoa QTKD
2
Em  xin ch©n  thµnh  c¶m ¬n  thÇy gi¸o  TS  - NguyÔn §¾c  Th¾ng  cïng  toµn 
thÓ  c¸c  thÇy  c«  gi¸o  trong  khoa  QTKD  ®·  gióp  ®ì  vµ  h­íng  dÉn  em  tËn  t×nh trong thêi gian thùc tËp vµ nghiªn cøu Kho¸ luËn nµy
Em xin ch©n thµnh c¶m ¬n Ban l·nh ®¹o c«ng ty cïng c¸c c«, chó vµ c¸c 
anh,  chÞ  c«ng  t¸c  t¹i  c«ng  ty  cÇu  75,  ®Æc  biÖt  lµ  c¸c  c«,  chó  vµ  c¸c  anh,  chÞ phßng  tµi  chÝnh - kÕ to¸n cña  c«ng  ty  ®·  t¹o ®iÒu  kiÖn  thuËn lîi vµ gióp  ®ì  em trong qu¸ tr×nh thùc tËp vµ hoµn thiÖn bµi viÕt nµy.
Tình trạng khó khăn trong kinh doanh của doanh nghiệp, lợi nhuận thấp, hàng hoá tiêu thụ chậm, không đổi mới dây chuyền sản xuất... Xu thế toàn cầu hoá thì việc
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác