Híc híc fan mình có ai chơi God Of War 1 chưa ,em chơi dc cái 2 cái 1 đang bó tay ,huhu,bấm hư cả tay cầm mà không dc,tức quá.....còn cái Silent hill chơi mém tè ra quần.....

Lo chi anh chú ý mà close vẫn chú ý

Trích:

davidthien

seo mấy bác bi quan thế, coi càng nhanh thì 2pic càng sớm đóng cửa

trời chưa gì bi quan rùi, còn nhiều thứ bàn luận mà, mình koi xong lớp đàn em còn coi nữa mà, con cháu, chắt, chút ,chít đời sau cũng sẽ coi.

Nhất định sẽ còn tái bản n lần

Trích:

finalfantasy1185

Híc híc fan mình có ai chơi God Of War 1 chưa ,em chơi dc cái 2 cái 1 đang bó tay ,huhu,bấm hư cả tay cầm mà không dc,tức quá.....còn cái Silent hill chơi mém tè ra quần.....

Lo chi anh chú ý mà close vẫn chú ý

Chơi cả 2 phần luôn rồi, mấy cảnh nhấn nút cũng dễ thôi mà

hoa_moclan

Nãy kênh AXN có giới thiệu Inu final act chiếu mỗi tối thứ 7 lúc 8g ( chắc ở vn là 7g) trên Animax

lep8588

Nãy kênh AXN có giới thiệu Inu final act chiếu mỗi tối thứ 7 lúc 8g ( chắc ở vn là 7g) trên Animax

Hang_JJ

cho mình xin đg link vào fan club Inu đi, mình không biết vào đâu nữa

thanks!!

cunxinh9x

thế này rồi , hay bạn nanh thép ra topic riêng đi để ai thích coi Nanh Thép thì vào topic đó còn ai xem của HSP thì vào topic này , lúc đầu mình cũng nghĩ là vào chung hai bên hợp tác dc đâu biết đến bây giờ lời qua tiếng lại ,híc híc

keo_que2007

Trích:

finalfantasy1185

thế này rồi , hay bạn nanh thép ra topic riêng đi để ai thích coi Nanh Thép thì vào topic đó còn ai xem của HSP thì vào topic này , lúc đầu mình cũng nghĩ là vào chung hai bên hợp tác dc đâu biết đến bây giờ lời qua tiếng lại ,híc híc

bây h Nanh Thép chưa có mặt ở đây, bao nhiêu sóng gió thế này lại mất tích rùi, HSP có động thái cứng rắn quá

Karoly

Trích:

davidthien

bây h Nanh Thép chưa có mặt ở đây, bao nhiêu sóng gió thế này lại mất tích rùi, HSP có động thái cứng rắn quá

chuyện này xảy ra mình là fan buồn ghê

herotroy1015

Mình cũng nghiền anime này lắm, Thank vì các bạn vừa làm phụ đề, chứ mình nghe tiếng Anh dc có vài từ ( yes, hello...) thui, hix hix...

Bạn nào biết tiếng Anh wa chỗ mình làm thuyết minh đi, dạo này đang thất nghề nên có thời (gian) gian, nếu nhanh thì 1 ngày chắc cũng dc 1 tập đóng lũy cho 4room ^^

"Nhục không phải là không có tiền, nhưng không có trước thì thật là nhục !"

mình chẳng biết pải down mấy tập 58,59,60 ở đâu cả! trước giờ chỉ coi trên phim68.com thôi ,mà lâu quá không có ai up lên nuẵ giờ tìm thấy trang này vui gần chết ...ai ngờ.... bó tay không biết làm sao.hix.... có pà con nào hết tình chỉ bảo không ,Giúp me, Giúp me. có mà không coi được mình sẽ chết mất

diaryofprincess

Trích:

sam_loveyou

mình chẳng biết pải down mấy tập 58,59,60 ở đâu cả! trước giờ chỉ coi trên phim68.com thôi ,mà lâu quá không có ai up lên nuẵ giờ tìm thấy trang này vui gần chết ...ai ngờ.... bó tay không biết làm sao.hix.... có pà con nào hết tình chỉ bảo không ,Giúp me, Giúp me. có mà không coi được mình sẽ chết mất

koi online mạng cùi thì khó chịu lắm. down về koi hàng chất lượng cao hơn ^^! 1 tập hơn 300mb lận mà . Link down 58,59,60 ở đầu trang có mà.

Trích:

sam_loveyou

Bạn down về mà xem, chất lượng hơn file .flv khi xem online nhiều

Trích:

sam_loveyou

Link down các tập mà bạn cần trích bài anh Davidthien,bạn down về xem y,chất lượng .avi cực tốt xem sướng mắt hơn online nhiều......^^!

Trích:

Tập 58 : Đêm định mệnh ở Togenkyo phần 2

Translator: nanhthep1270 - Ki - Kily

Editor: BaDa

Typesetter + Effector: BaDa

RAW Provider: BaDa

Timer: BaDa

Encoder + Uploader: BaDa

Quality Checker: BaDa

Link DOWNLOAD

Tập 59 : Hai chị em xinh đẹp

ranslator: nanhthep1270 - Ki - Kily