hot_boy02005

mọi ng chỉ em làm sao để theo dõi chủ đề mình vừa lập ra và những chủ để mà mình vừa comment>< thank nhiều

nhìn lên trên bên phải thấy cái tên đăng nhập của mình ko? bấm vào đó xuất hiện trang thông tin cá nhân.

xong nhìn lên trên khung bên trái, có 3 mục. chỉ cần để ý 2 mục là Tất cả các đề tài liên quan và Tất cả các bài viết vừa gửi.

rhett162

acadin_k tất cả ng chỉ em làm sao để theo dõi chủ đề mình vừa lập ra và những chủ để mà mình vừa comment>< thank nhiều Nghịch nhiều vào bạn, rồi sẽ biết hết các chức năng của 4um

Engel

daiphuq9 nhìn lên trên bên phải thấy cái tên đăng nhập của mình ko? bấm vào đó xuất hiện trang thông tin cá nhân.

xong nhìn lên trên khung bên trái, có 3 mục. chỉ cần để ý 2 mục là Tất cả các đề tài liên quan và Tất cả các bài viết vừa gửi.
sao lại chỉ người ta như thế hả bác,

bạn vào chữ điều chỉnh (bên cạnh chữ thông điệp đó), thế là nó hiện ra tất cả, nếu không thấy hiện bài nào thì nhấn vào mục "đang theo dõi" là nó hiện tất cả ra

tieulan_xilano

thank tất cả ng

---------- Bài thêm lúc 21:13 ---------- Bài trước là lúc 21:05 ----------

daiphuq9 nhìn lên trên bên phải thấy cái tên đăng nhập của mình ko? bấm vào đó xuất hiện trang thông tin cá nhân.

Thank bạn nhiều

Các chủ đề có liên quan khác