angel12o6

Hàng của Member2006 : BSI , LAF, MIM và cả hai sàn HOSE và HNX đang giữ BLC . BLC sàn HNX thì yên tâm tuyệt đối và có khả năng là lồi mồm gấp 2 còn BLC sàn HOSE thì đã có lãi . Theo hình vẽ trên thì sẽ tăng lên nữa và sẽ vượt kháng cự tiếp theo tại 9x

giotdang_kcd

Nhưng muốn >600 thfi phải bước qua xác 596 1-2 lần hay hơn tính từ mai đến tuần sau đã bác.

xman_bank

Thank bác muốn nhắc nhở là cầm hàng giao dịch trong phiên . tui mua hàng ngay sau khi "ốp" kháng cự nên bác nói tui hiểu ngay. tui đầu tư cũng dài ngày, vì không có thời gian để làm giao dịch viên

Angus

Bác chuẩn quá, vni sẽ xoay quanh 590 vài phiên để thay máu và hành trình tiến về 630 .....

thuyphapk5

với những hàng hoá trong top ảnh hưởng tới chỉ số của thị trường thì xin phép các bạn từ giờ trở đi sẽ không đả động đến nữa. các bạn thông cảm nhé.

Wartun

Hàng của Member2006 : BSI , LAF, MIM và cả hai sàn HOSE và HNX đang giữ BLC . BLC sàn HNX thì yên tâm tuyệt đối và có khả năng là lồi mồm gấp 2 còn BLC sàn HOSE thì đã có lãi . Theo hình vẽ trên thì sẽ tăng lên nữa và sẽ vượt kháng cự tiếp theo tại 6xx