Cearbhall

Ai bít vì sao ko?

Có mạng 5 phút thì mất khoảng 15'

P/s : đang post bài thì mất mạng giờ mới được

canary586

Nhà mình cũng tương tự bạn.Có mạng 5 phút là rớt,cứ như vậy nhiều ngày nay.Kêu mất thằng kĩ thuật xuống thì nó cũng bảo không pjt là tại sao.Hazz

mình cũng bị khoản 2 tháng nay rùi,goi lên 800126 kêu tụi nó reset đường truyền thì được khoản 3 ngày không rớt sau 3 ngày thì lại rớt như thường,khi rớt thì mất đèn ADSL và Act chỉ sáng đèn LAN vs Alarm thì rõ ràng đường truyền bị lỗi vậy mà hok thàng kĩ thuật viên nào biết sữa,bó tay

14h chiều nay game xe tank này mở cửa tất cả người lick ủng hộ em cái (sr spam ^^)

cvtam2003

^^! Me too, cho thêm 2 hôm nữa mà eo bình thường ông tuyên bố Cắt hợp đồng

minh_ky

Bị mất đèn tín hiệu adsl thường thì bị cáp mà thôi, bạn kiểm tra lại mấy mối nối trong nhà thử xem có bị oxy hoa không? nếu bị thì

bấm bỏ đi rồi nối lại là ok. nếu cáp tốt mà vẫn bị rớt đèn tín hiệu adsl thì có khả năng Router có vấn đề mang router đến phòng kỹ thuật kiểm tra

tapu_kute123

mình vừa thử đổi cục modem rùi cũng rớt như thường ak voi lai nếu là tại các thiết bị mạng ở nhà mình thì tại sao khi kêu tụi kỹ thuật viên ở trên 800126 reset đường truyền thì mạng hoạt động tốt khoảng 3 ngày rùi rớt lại ???

Thằng vnpt nó hay bì khìn từng khu vực đó bạn àh, cứ để vài ngày sẽ hết. Lúc trước mình xài cũng hay bị vậy nên chuyển qua mạng khác rồi.

Doron

VNPT mạng về tối hay mất thật xem clip trên youtube mà vất vả quá

xu_kid_94

MÌnh dùng FPT vẫn bình thương có điều tốc độ chậm như rùa, VNPT chập chờn hình như do bão gây đứt cáp

Các chủ đề có liên quan khác