minh trước đây dùng windows xp, dung wifi ở nhà không sao. nhưng khi ghost lai windows 7 thi dung wifi ở nhà lại chập chờn. dung khoảng được 1 tiếng lại bị mất kết nối. mình lại phải dùng troubleshoot problems thì mới kết nối lại được. ai biết hiện tượng này là sao không

magaret_d

mấy pro ơi mình mua môt đĩa ghost đa cấu hinh ổ ngoai tiem về ghost nó đòi jerry.mây pro biết cach làm k chỉ mình vói

manhkinhh0n minh trước đây dùng windows xp, dung wifi ở nhà không sao. nhưng khi ghost lai windows 7 thi dung wifi ở nhà lại chập chờn. dung khoảng được 1 tiếng lại bị mất kết nối. mình lại phải dùng troubleshoot problems thì mới kết nối lại được. ai biết hiện tượng này là sao không khoảng 1 tiếng 1 lần thì là do đường truyền mạng thui, bạn thử đem máy ra chỗ khác xem có bị không

reytintin_1405

dinhxuansang khoảng 1 tiếng 1 lần thì là do đường truyền mạng thui, bạn thử đem máy ra chỗ khác xem có bị không mạng trên cơ quan mình vẫn bị. về nhà dùng vẫn bị. no cu bi mất kết nối. mình phải dung troubleshoot problems thì mới được. không biết vì sao nữa

quang_binh80

dinhxuansang bạn để ipv4 automaticaly nhá automaticaly o đâu vậy bạn. mình vào ipv4 chỉ thấy cái ô dns thôi ma

pluser79

wifi là thế đó bạn . cũng không ngoại trừ mấy hôm nay thời (gian) tiết thất thường nữa . chập chờn là chuyện dễ hiểu thôi bạn ah manhkinhh0n minh trước đây dùng windows xp, dung wifi ở nhà không sao. nhưng khi ghost lai windows 7 thi dung wifi ở nhà lại chập chờn. dung khoảng được 1 tiếng lại bị mất kết nối. mình lại phải dùng troubleshoot problems thì mới kết nối lại được. ai biết hiện tượng này là sao không

ljnhkute162

tongovan113 mình nghĩ là card wifi có vấn đề mình dùng windows xp thì không bị gi cả bạn na. khi mình chuyển sang windows 7 mới bị na

Perkinson

bạn gỡ driver wifi cũ ra dowload cái khác về sài lúc trước mình cũng bị vậy sau đó làm lại ok

bạn thử dùng 1,2 ngày nữa xem sao . nếu vẫn thấy tình trạng trên thì rất có thể do driver hay là card tới tuổi manhkinhh0n mình dùng windows xp thì không bị gi cả bạn na. khi mình chuyển sang windows 7 mới bị na

Các chủ đề có liên quan khác