nhim_xu_violet

em update windows thi windows em nó báo lỗi
"Fatal error .... FATAL ERROR C0000034 APPLYING UPDATE OPERATION 161....

em biết em chết liền,sau đó em tắt máy mở lai thi thấy có chương trình gì đó repair lai sysem.mong các pro chỉ dẫn em rõ hơn và nó bị sao thế....rồi update lại có được nữa ko?

cấu hình:

hồi lúc em xài windows 7 PHome 32 bit,vì bị lỗi win7 star orb change ý làm màn hình đen thui không làm gì được-->ra tiệm ng ta cài lại win7 U 32 bit rồi Cr-ack xong giờ update cứ thất bại hay lỗi,ko suông sẽ như thằng w7pHome em xài lúc mới mua.hix

nonamediankem;8374501

hồi lúc em xài windows 7 PHome 32 bit,vì bị l[COLOR="#FF0000" ỗi win7 star orb[/COLOR] change ý làm màn hình đen thui không làm gì được
Bạn nói màn hình đen thui là như thế nào? khi khởi động máy hả?

Arno

ANHTHU5991 Bạn nói màn hình đen thui là như thế nào? khi khởi động máy hả? ko,lúc log on thì vẫn bình thường,nhưng khi log on xong rồi zô là màn hình đen kịch,ko chạy được chuơng trình hay làm gì cả...giống như pác này

các pác giúp em vụ này,em nhất quyết không bỏ qua được

nho_1988

rồi bạn ơi.nhưng thắc mắc là mình update bi lỗi kia ah

em update windows thi windows em nó báo lỗi
"Fatal error .... FATAL ERROR C0000034 APPLYING UPDATE OPERATION 161....

em biết em chết liền,sau đó em tắt máy mở lai thi thấy có chương trình gì đó repair lai sysem.mong các pro chỉ dẫn em rõ hơn và nó bị sao thế....rồi update lại có được nữa ko?3 cái file mình vẽ vòng tròn đó

Hậu quả của chuyện dùng Cr-ack, nhà mình dùng bản quyền chẳng bao h có khái niệm lỗi windows bao h. Cài lại windows h đây chỉ còn là chuyện cổ tích. chịu khó đầu tư mua cái key win7 mà dùng, rẻ mà!

Bác đưa cái đĩa cài windows7 vào repair lại xem sao .

hay là thử Cr-ack lại , máy mình dùng bản Cr-ack, update ầm ầm, bị phát hiện thì lại Cr-ack , có thấy lỗi gì đâu nhỉ .

Các chủ đề có liên quan khác