Quade

Máy mình cấu hình ram 2gb, ổ cứng là 120gb, intell core2 .Mình hiên đang xài windows vista sp2 nhưng gần đây có người bạn cho mượn windows 7 ultimate về xài thử. Mới cài được vài ngày xài thì bị báo la windowis not genuine. Bây giờ màn hình tối đen không thể nhìn thấy gì nữa. không biết có phải là key bị lỗi hay không nữa. Nếu bây giờ có key mới không biết bỏ vào có active được ko? Ai biết có thể trả lời giùm mình với. Mình Thank rất nhiều nhé.

Muircheartaigh

RAM2010 Máy mình cấu hình ram 2gb, ổ cứng là 120gb, intell core2 .Mình hiên đang xài windows vista sp2 nhưng gần đây có người bạn cho mượn windows 7 ultimate về xài thử. Mới cài được vài ngày xài thì bị báo la windowis not genuine. Bây giờ màn hình tối đen không thể nhìn thấy gì nữa. không biết có phải là key bị lỗi hay không nữa. Nếu bây giờ có key mới không biết bỏ vào có active được ko? Ai biết có thể trả lời giùm mình với. Mình Thank rất nhiều nhé. Tìm key hay Cr-ack đi bạn. Trong box hệ điều hành có đó

showbiz_vn

RAM2010 Máy mình cấu hình ram 2gb, ổ cứng là 120gb, intell core2 .Mình hiên đang xài windows vista sp2 nhưng gần đây có người bạn cho mượn windows 7 ultimate về xài thử. Mới cài được vài ngày xài thì bị báo la windowis not genuine. Bây giờ màn hình tối đen không thể nhìn thấy gì nữa. không biết có phải là key bị lỗi hay không nữa. Nếu bây giờ có key mới không biết bỏ vào có active được ko? Ai biết có thể trả lời giùm mình với. Mình Thank rất nhiều nhé. Bạn tham khả cái này nha!

Cr-ack windows 7 ultimate chỉ với 1 click

Cái này vừa chính do mình test trên windows 7 Ultimate của chính mình cho nên các bạn không phải lo .

Giải nén và vào trong thư mục "Cr-ack KB971033" và chạy "Cr-ack KB971033" , rùi restart là Ok

Hiện khi mình sử dụng thì vừa update full rùi ( kể cả gói KB971033 ) thì vẫn xài ngon lành

Sau đó thì update thoải mái nhé

ngoài ra nếu muốn remove thì chỉ cần click và chọn uninstall là Ok

Giờ là link down :

Nguồn

Máy xách tay thì Mod BIOS lên SLIC 2.1 cho khỏe, muốn xài win7 bản nào cũng được, khỏi phải Cr-ack hay kiếm key chi cho mệt

Không chuyện gì hết, có rất nhiều cách giải quyết triệt để hơn, nhưng nếu bạn muốn giải quyết nhanh thì tải cái:

Windows 7 Loader eXtreme Edition

Search trên diễn đàn có đó.

Walthari

Sau khi tham khảo ý kiến của các bạn thì mình sẽ cố gắng đi tìm key hay mua vậy để khỏi phải cài đi cài lại. Ah mà có bạn nào biết ai bán key xịn ko? uy tín đó, làm ơn giới thiệu .Thanks tất cả người nhé.....

Bạn có thể sử dụng RemoveWAT để xóa update đó đi. Chạy chương trình, sau đó khởi động lại máy tính và thay đổi hình nền sẽ không còn gặp tình trạng trên nữa.

Link đây:

Nhớ tắt window update đi nhé bạn.

Các chủ đề có liên quan khác