vespa_standard

Mình vừa mới làm được bản windows XP tự động nhận driver khi cài windows xong là có đủ driver rồi không nên phải cài nữa rất tiện.

Bản windows này mình dùng đĩa windows SP2 gốc từ MS mình chỉ tích hợp driver vào thôi (bộ diver mới nhất đó các bạn) không hề bỏ thành phần nào của windows cả các bạn yên tâm nha.

Chính vì thế mà nó chỉ có IE6 và media 9 thôi. Mình không làm trên SP3 vì khi tích hợp thêm SP3 thì dung lượng của đĩa windows không vừa 1 CD nên bất tiện cho chuyện ghi ra đĩa để cài đặt.

Đây là link download:

Pass Unlock: vietnhu90

các bạn down về rồi dùng:

để ghép lại với nhau sẽ được 1 file ISO. Chỉ chuyện ghi ra đĩa và cài đặt thôi.

Nếu có thắc mắc gì có thể liên lạc với mình qua đất chỉ:

Email: [email protected]

thienvuongkute

Quote:

Được gửi bởi vietnhu90

Mình vừa mới làm được bản windows XP tự động nhận driver khi cài windows xong là có đủ driver rồi không nên phải cài nữa rất tiện.

Bản windows này mình dùng đĩa windows SP2 gốc từ MS mình chỉ tích hợp driver vào thôi (bộ diver mới nhất đó các bạn) không hề bỏ thành phần nào của windows cả các bạn yên tâm nha.

Chính vì thế mà nó chỉ có IE6 và media 9 thôi. Mình không làm trên SP3 vì khi tích hợp thêm SP3 thì dung lượng của đĩa windows không vừa 1 CD nên bất tiện cho chuyện ghi ra đĩa để cài đặt.

Đây là link download:

Pass Unlock: vietnhu90

các bạn down về rồi dùng:

để ghép lại với nhau sẽ được 1 file ISO. Chỉ chuyện ghi ra đĩa và cài đặt thôi.

Nếu có thắc mắc gì có thể liên lạc với mình qua đất chỉ:

Email: [email protected]

File ghost này có cài thêm đủ các phần mềm thông dụng không bác???

rko_1611

tui vừa ghép xong rồi, bây giờ nếu không ghi ra CD mà cài lại luôn như vậy được không bạn? Tình hình là bộ windows của tui đã bị mấy driver phần âm thanh, không biết khi cài lại bộ này có hỗ trợ không nữa...

nguyenreport

Thank nhe',dạo này bận quá.lúc nào dảnh thì up lên bản ghost Sp2 tụ nhận hết Driver.đầy đủ cho văn phòng

Các chủ đề có liên quan khác