bi_lak

Có anh chị nào co bài viết về Xác định kết kinh doanh và phân phối lợi nhuận xin cho em một bản. Em xin cám ơn

Milap

Nguyên văn bởi hnga26

ok, vậy có gì chúng ta cùng trao đổi nhé ^_^

hnga26 gởi cho minh một bản với.

Mail của mình: [email protected]

Thanks!!!

club_angel89

mình cũng muốn có đề tài này mình đang cần gấp bạn nào có guử cho mình nha

mail của mình là [email protected]

Thank bạn nhiều

nếu bạn co đề tải doanh thu chi phí XDKQkd thì gửi lun cho mình nha

thanks

tối nay mình sẽ gửi cho tất cả các bạn nhé

mình cũng có vài bài về các đề tài khác nữa

bạn nào cần thì nói mình gửi cho na

Dayne

hjc lúc làm chuyên đề kế toán xác định kết quả kinh doanh lấy sổ liệu thực tế của công ty làm do em không tham khảo mấy tài liệu trước nên em làm sai hết trơn. Thầy chỉ dẫn làm chuyện đề chẳng quan tâm đến ngày hôm qua mới gặp mặt thầy được lần đầu tiên thì thầy nói sai hết . Mấy ngày nữa là nộp rồi ai có tài liệu gì giúp em vơi, em chỉ cần số liệu thực của công ty nào đó cũng được, tại giờ mà em đi kiếm thì không kịp nữa, chỉ biết trông chờ ở đây thôi huhu. Nếu có gửi dô email này của em nha [email protected] .

Em Thank trước.

Nguyên văn bởi dtko

tối nay mình sẽ gửi cho tất cả các bạn nhé

mình cũng có vài bài về các đề tài khác nữa

bạn nào cần thì nói mình gửi cho na

Cho mình xin đề tài kế toán xác định kết quả kinh doanh và phân phối lợi nhuận nhe! Thank bạn nhiều lắm.

gửi cho mình: [email protected]

nsk1926

ai giúp mình giải bài tập này với:

1 tổng hợp tình hình tạm phân phối tiền lãi như sau:

tạm tính thuế thu nhập doanh nghề phải nộp từ thang 1 đến thang 11 là 75000(đã chuyển tiền gửi ngân hàng nộp đủ)

số vừa tạm trích lập các quỹ doanh nghiệp: 120000 trong đó

quỹ đầu tư phát triển: 45000

quỹ dự phòng tài chính:45000

quỹ khen thưởng phúc lợi:30000

2. tình hình các nghề vụ kinh tế phát sinh như sau:

ngày 25.1 báo cáo quyết toán năm được phê duyệt chính thức: công nhận tổng lãi thực hiện năm là: 300000 và số vừa tam phân phối trong năm. đồng thời (gian) công bố chính thức tỉ lệ phân phối lợi nhuận 28% nộp thuế thu nhập doanh nghiệp, số còn lại trích lập các quỹ:

lập quỹ đầu tư phát triển: 40%

quỹ dự phòng tài chính: 40%

quỹ khen thưởng phúc lợi: 20%

và yêu cầu doanh nghề nộp số thuế còn thiếu

ngày 28.1 năm sau doang nghề đã chuyển tiền gửi ngân hàng nộp bổ sung thuế thu nhập doanh nghề đã có giấy báo nợ , số tiền ?

yêu cầu: tính toán, lập định khoản

thank trước nha

YAHOO MINH playboy_na_9x bạn send dùm mình nhé báo cáo thực tập Xác định kết quả kinh doanh va phân phối lợi nhuận tại công ty may.thank bạn nhiều

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu xác định chế độ xử lý nhiệt, GA3 kết hợp phủ màng đến biến đổi chất lượng quả chanh trong quá trình bảo quản Nông Lâm Thủy sản 0
D Kế toán xác định kết quả kinh doanh tại công ty TNHH thương mại dịch vụ vận tải Hà Thanh Long Luận văn Kinh tế 0
D Xác định kết quả kinh doanh tại Công ty vận tải Hùng thắng Luận văn Kinh tế 0
D Kế toán bán hàng và xác định kết quả hoạt động kinh doanh tại Công ty TNHH Trang Trí Nội Thất LEN Luận văn Kinh tế 0
T Hoàn thiện kế toán bán hàng và xác định kết quả tiêu thụ tại Công ty CP vật tư nông nghiệp Quảng Bình Luận văn Kinh tế 0
M Hoàn thiện công tác hạch toán doanh thu, chi phí và xác định kết quả kinh doanh tại Công ty Liên doanh TOYOTA Giải Phóng Luận văn Kinh tế 2
N Hoàn thiện kế toán tiêu thụ hàng hóa và xác định kết quả tiêu thụ hàng hóa tại Công ty CP tập đoàn Vina Megastar Luận văn Kinh tế 0
C Hoàn thiện kế toán chi phí, doanh thu và xác định kết quả kinh doanh tại Công ty CP Công nghệ và Truyền thông Biển Xanh Luận văn Kinh tế 0
D Hoàn thiện công tác kế toán bán hàng và xác định kết quả tiêu thụ tại công ty CP vật tư vận tải xi măng Luận văn Kinh tế 0
B Kế toán bán hàng và xác định kết quả bán hàng tại Công ty TNHH Vận tải Hà Phương Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác