quang_binh80

Xin chào các bạn

tình hình là em đang làm bài môn quản trị tác nghề phải phân tích mật (an ninh) độ dân số ở chùa láng nhưng chưa biết làm thế nào để tìm được số liệu hay cách nào để phân tích bằng google earth ?

Các cao thủ nào biết mong chỉ giáo

thanks các bác

Mình chưa nghe ai nói có thể xác định mật (an ninh) độ dân số từ Google earth bao h, lại còn ở một khu vực nhỏ của Hà Nội chứ không phải một thành phố nữa!

Theo mình thì bạn nên tới cơ quan chính quyền mà tìm cách lấy số liệu!

L0v3_M0n3y

harvard911 Xin chào các bạn

tình hình là em đang làm bài môn quản trị tác nghề phải phân tích mật (an ninh) độ dân số ở chùa láng nhưng chưa biết làm thế nào để tìm được số liệu hay cách nào để phân tích bằng google earth ?

Các cao thủ nào biết mong chỉ giáo

thanks các bạn Đến ủy ban phường ,công an mà năn nỷ ỷ ôi , lạy lục gì đi chứ , nó lưu số dân , độ tuổi đủ cả .

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Giải bài toán ngược 3D xác định sự phân bố mật độ của đá móng theo tài liệu dị thường trọng lực Khoa học Tự nhiên 0
Q Nghiên cứu quy trình xác định hàm lượng hóa chất bảo vệ thực vật nhóm clo hữu cơ trong mật ong góp phần đánh giá ô nhiễm môi trường Môn đại cương 0
D Nghiên cứu xác định hàm lượng một số hợp chất clobenzen Khoa học Tự nhiên 0
D Thí nghiệm xác định hàm lượng ion đồng theo phương pháp chuẩn độ tạo phức và xây dựng một số bài thí nghiệm Luận văn Sư phạm 0
D Xác định một số chỉ tiêu sinh sản, chỉ tiêu huyết học của chuột nhắt trắng giống Swiss nhân nuôi trong một số cơ sở nghiên cứu tại Hà Nội Nông Lâm Thủy sản 0
D Xác định tỷ lệ nhiễm một số loại vi khuẩn ở thịt lợn tại thành phố yên bái tỉnh yên bái Nông Lâm Thủy sản 0
D Xác định hàm lượng mangan trong nước sinh hoạt bằng phương pháp trắc quang với thuốc thử Formaloxim Khoa học Tự nhiên 0
D xác định aflatoxin trong nông sản thực phẩm Nông Lâm Thủy sản 0
D Xác định đồng trong hợp kim nhôm Khoa học Tự nhiên 0
D XÁC ĐỊNH HÀM LƯỢNG NITRIT TRONG THỊT VÀ SẢN PHẨM THỊT BẰNG PHƯƠNG PHÁP TRẮC QUANG Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác