thaotrang135787

Với sự xuất hiện của các quảng cáo trên các trang web ngày càng nhiều, sau một thời (gian) gian chiệu đựng em quyết định tiềm cách xử chúng. Em gập bác skyderline và làm theo hướng dẫn .

Rất có hiệu quả nhưng lại xuất hiện 1 vấn đề là em xem phim không thấy hình nhung vẫn ghe được tiếng.( trước đó vẫn bình thường).

Bác nào giúp em với

cophuthuynho_25

nhanvolai Với sự xuất hiện của các quảng cáo trên các trang web ngày càng nhiều, sau một thời (gian) gian chiệu đựng em quyết định tiềm cách xử chúng. Em gập bác skyderline và làm theo hướng dẫn .

Rất có hiệu quả nhưng lại xuất hiện 1 vấn đề là em xem phim không thấy hình nhung vẫn ghe được tiếng.( trước đó vẫn bình thường).

Bác nào giúp em với cái thứ nhất là không dẫn link từ diễn đàn khác về forum làm như vậy là sai luật rồi bạn à.(tối thiểu bạn nên để link của nơi khác vào trong thẻ code )

cái thứ 2 là bạn làm theo chỉ dẫn của diễn đàn khác mà gặp phải vấn đề thì bạn nên nhờ người ở đó support sao lại chạy về đây vò đầu bức tóc.

cái thứ 3 là quảng cáo là 1 trong các nguồn dùng để duy trì các web site .mặc dù nó rất bực mình nhưng nếu không có nó thì cũng chẳng có mấy cái site để cho bạn xài free đâu đó gọi là có qua có lại nhưng thông thường cũng chỉ có 1 số ít site là quảng cáo quá mức chứ đa số là quảng cáo đặt ở những vị trí có thể chấp nhận được mà sao lại khó chịu như vậy.

ps: đúng ra là mình sẽ support tận tình nhưng bạn làm theo chỉ dẫn ở diễn đàn khác nên mình rất khó hiểu được là bạn làm sai các bước hay là cái chỉ dẫn đó sai nên không muốn chỉ bừa thôi tốt nhất nếu không biết mình sai ở đâu thì cài lại windows đi bạn tự nó sẽ khỏi thôi.

hoangtu548

PROMISE_1st quảng cáo là 1 trong các nguồn dùng để duy trì các web site .mặc dù nó rất bực mình nhưng nếu không có nó thì cũng chẳng có mấy cái site để cho bạn xài free đâu đó gọi là có qua có lại nhưng thông thường cũng chỉ có 1 số ít site là quảng cáo quá mức chứ đa số là quảng cáo đặt ở những vị trí có thể chấp nhận được mà sao lại khó chịu như vậy. thế nếu như mình biết cách chặn mấy cái quảng cáo thì cũng không nên chặn àk ? 1 thời gian từng sống chung với quảng cáo nhưng bây giờ thì hết rồi ! Nếu ai cũng làm được điều bạn nói thì tốt quá !

nhanvolai Với sự xuất hiện của các quảng cáo trên các trang web ngày càng nhiều, sau một thời (gian) gian chiệu đựng em quyết định tiềm cách xử chúng. Em gập bác skyderline và làm theo hướng dẫn .

Bác nào giúp em với nếu sửa không được thì ghost lại máy nhé,kinh nghiệm cho những bạn không backup windows khi bắt đầu làm vọc sĩ

Armstrang

sammurai8 thế nếu như mình biết cách chặn mấy cái quảng cáo thì cũng không nên chặn àk ? 1 thời gian từng sống chung với quảng cáo nhưng bây giờ thì hết rồi ! Nếu ai cũng làm được điều bạn nói thì tốt quá !

nếu sửa không được thì ghost lại máy nhé,kinh nghiệm cho những bạn không backup windows khi bắt đầu làm vọc sĩ backup windows đôi khi cũng là vô ích thôi. đa phần các vọc sĩ không ai chọn backup windows mà người ta vừa có ghost máy trước khi vọc rồi.( nếu người dùng máy có kinh nghiệm thì đa phần là tắt cái phần backup windows cho nó đỡ tốn ổ đĩa )

kissofwindxxi

PROMISE_1st backup windows đôi khi cũng là vô ích thôi. đa phần các vọc sĩ không ai chọn backup windows mà người ta vừa có ghost máy trước khi vọc rồi.( nếu người dùng máy có kinh nghiệm thì đa phần là tắt cái phần backup windows cho nó đỡ tốn ổ đĩa ) vãi cha này,ghost là 1 cách để backup windows đó,có rất nhiều cách để backup chứ không phải có ứng dụng ghost không đâu.

tạm dịch như sau: backup là sao lưu còn restore là phục hồi lại,càng đọc càng mắc cười

Cristian

PROMISE_1st cái thứ nhất là không dẫn link từ diễn đàn khác về forum làm như vậy là sai luật rồi bạn à.(tối thiểu bạn nên để link của nơi khác vào trong thẻ code )

cái thứ 2 là bạn làm theo chỉ dẫn của diễn đàn khác mà gặp phải vấn đề thì bạn nên nhờ người ở đó support sao lại chạy về đây vò đầu bức tóc.

cái thứ 3 là quảng cáo là 1 trong các nguồn dùng để duy trì các web site .mặc dù nó rất bực mình nhưng nếu không có nó thì cũng chẳng có mấy cái site để cho bạn xài free đâu đó gọi là có qua có lại nhưng thông thường cũng chỉ có 1 số ít site là quảng cáo quá mức chứ đa số là quảng cáo đặt ở những vị trí có thể chấp nhận được mà sao lại khó chịu như vậy.

ps: đúng ra là mình sẽ support tận tình nhưng bạn làm theo chỉ dẫn ở diễn đàn khác nên mình rất khó hiểu được là bạn làm sai các bước hay là cái chỉ dẫn đó sai nên không muốn chỉ bừa thôi tốt nhất nếu không biết mình sai ở đâu thì cài lại windows đi bạn tự nó sẽ khỏi thôi. Dù gì người ta cũng vừa hỏi, mà liên quan đên tin học đúng chủ đề thì bạn cứ trả lời, còn trách móc gì thì để sau cũng được.

boy_tu_lap1987

sammurai8 vãi cha này,ghost là 1 cách để backup windows đó,có rất nhiều cách để backup chứ không phải có ứng dụng ghost không đâu.

tạm dịch như sau: backup là sao lưu còn restore là phục hồi lại,càng đọc càng mắc cười à tưởng là bạn đang nói tới system restore của win.

sorry vì nhầm lẫn

Các chủ đề có liên quan khác