xu_ka_310

Em nghiền manga hạng nặng, mới sắm được Ipap 2 nên lên trên mạng down truyện...

T_T Khổ nỗi truyện nó không gộp vào 1 file down cho nhanh mà từng chap từng tập

có hơn 600 link là ít mà phải mò mẫm down từng đứa thì chết.... Đã từng thử down bằng phần mềm hỗ trợ nhưng không thấy hiệu quả , nên em muốn mượn 1 acc pro down thôi, chắc chắn không đổi pass và Share cho người khác ....

Pro nào tốt bụng thi share em nhé [email protected]

fragrantstrong

boy_co_don_pro_93 Em nghiền manga hạng nặng, mới sắm được Ipap 2 nên lên trên mạng down truyện...

T_T Khổ nỗi truyện nó không gộp vào 1 file down cho nhanh mà từng chap từng tập

có hơn 600 link là ít mà phải mò mẫm down từng đứa thì chết.... Đã từng thử down bằng phần mềm hỗ trợ nhưng không thấy hiệu quả , nên em muốn mượn 1 acc pro down thôi, chắc chắn không đổi pass và Share cho người khác ....

Pro nào tốt bụng thi share em nhé [email protected] Mình không tốt bụng, và mình nghĩ sẽ chẳng có ai tốt bụng trong trường hợp này đâu

hien_dung

muốn sài acc pro thì chỉ có cách nạp tk thôi mf là host cho down thoải mái nhất rồi còn ji không thì bác chịu khó down = torrent về máy pc rồi copy ra ipad là ok

Chờ = niềm tin ... vừa thế để mail lại cho người khác Phần mềm đưa account nữa chứ ...

Không ai rảnh đâu bạn à

win_ha

T_T Thế phải đi mua rồi .... vừa đỗ đại học h hết sạch tiền

tuanthanh872008

boy_co_don_pro_93 T_T Thế phải đi mua rồi .... vừa đỗ đại học h hết sạch tiền Nếu mua thì Phần mềm mình giới thiệu cho nha

hathuynguyen94

bạn dùng mediafire getter đi . cái ấy tải auto link trên MF đấy. tải về hết. đỡ phải lần mò cho nhọc

chứ bạn xin acc MF á . trở lại đi hồn . acc pro của MF chi share cho 5 người là căng đét rồi. thêm 1 cái IP nữa nó ban nick thì bỏ mợ . ai mà dám liều cơ chứ .

marc_clara

MediaFire, Rapidshare, MegaUpload là những tài khoản hàng cao cấp, khó ai sẻ chia lắm. Nên xác suất được sẻ chia là cực kì thấp

Các chủ đề có liên quan khác