mytrang_94qn

tình hình là đang tham gia 1 diễn đàn, không hiểu sao mà giờ không vào được nữa (trong khi trên máy khác vẫn vào được), em nghi là bị ban ip, xin các bro chỉ em cách vào diễn đàn đó với (em vừa tham gia được lâu rồi, và không nghĩ là mình có hành vi gì sai đến mức bị ban ip, hix)

Thank nhiều

881516 tình hình là đang tham gia 1 diễn đàn, không hiểu sao mà giờ không vào được nữa (trong khi trên máy khác vẫn vào được), em nghi là bị ban ip, xin các bro chỉ em cách vào diễn đàn đó với (em vừa tham gia được lâu rồi, và không nghĩ là mình có hành vi gì sai đến mức bị ban ip, hix)

Thank nhiều Nếu bạn xác nhận là BANNED IP thì đơn giản là reset Modem lại thôi....

buivananh_xg

Tớ là Forum Supporter, tớ xin giải đáp thắc mắc của bạn chủ topic

1. Có thể lỗi mạng Internet, bạn có thể xem lại kết nối mạng của mình

2. Nếu bị ban IP, bạn có thể dùng phần mềm trong diễn đàn mình

Chúc bạn vui

anhchangxibo_cm

881516 tình hình là đang tham gia 1 diễn đàn, không hiểu sao mà giờ không vào được nữa (trong khi trên máy khác vẫn vào được), em nghi là bị ban ip, xin các bro chỉ em cách vào diễn đàn đó với (em vừa tham gia được lâu rồi, và không nghĩ là mình có hành vi gì sai đến mức bị ban ip, hix)

Thank nhiều cái này thì khó hiểu quá. chưa rõ nguyên do, bạn có fake IP bằng soft hay thiết lập 1 mạng riêng là có thể vào ổn thỏa. nếu không được thì bạn hỏi chính admin của diển đần đó để biết rõ hơn

Các chủ đề có liên quan khác