Leith

Vừa rồi trang softarchive.net liên tục giới thiệu phần mềm và link tới easy-share.com để download , tui bó tay ,

xin nhờ các bạn cao thủ võ lâm giúp đở .

MrKen_pr09x

BẠn cho mình một đường link download nào đó đi mình sẽ chỉ dẫn bạn cụ thể hơn,

Kodie

Trước tiên xin chân thành Thank bạn , đây là đường Link :

Khi tới trang nầy chờ , nhập code , nhấn download , tải về chỉ được file *.html có vài Kb

quangvinh751194

tuden Trước tiên xin chân thành Thank bạn , đây là đường Link :

Khi tới trang nầy chờ , nhập code , nhấn download , tải về chỉ được file *.html có vài Kb Link đó bị hư rồi!

buff_archangel

Bạn chỉ down được mà không được dùng các trình tăng tốc download file như IDM, Flashget ...

Quá đơn giản bạn ạ đầu tiên ấn vào đường link rồi bạn kéo xuống dưới 2 cái ảnh cô gái sẽ thấy nó bảo bạn chờ 10 giây rồi nó cho bạn cái code rồi nhậm vào sau đó ấn download this file là xong ^^ mình cũng mới vào trang này lần đầu

mình vẫn down bằng IDM bạn ạ ^^

the_queen

Bạn minhquan_04_20 , IDM của bạn bản mấy vậy. Chứ mình dùng 5.14 không dơn trên easy-share được.

trinhhoa85

dùng mấy chương trình đó không download dc đâu. phải down = chương trình của trình duyệt web ý. Hình như trang web này không được dùng các trình tăng tốc download. bạn thử cài firefox và down = chương trình của trình duyệt đó

Ferrill

mình thấy không download được bằng IDM đâu.

chỉ dow bằng firefox thôi = cách sau khi điền đúng capcha thì giữ phím Alt rồi ấn chọn download.

được nhưng tốc độ chậm hơn IDM thui.

thử xem

Các chủ đề có liên quan khác