ôi vãi , đúng loại miền xài. lol.

Lâu lâu nó lại mất sóng một lần. Nghĩ là do quá nóng, tắt máy 6ph rồi onl tiếp. Chắc mai mua dây cáp. Tiện thể cho miền hỏi cáp tốt 2m giá bao nhiêu nhỉ?

tinahanaivy

tui Xin Góp ! ý Kiến Nhỏ Mở Màn

NHƯNG cũng khá thành công nó là thế này:

ĐẦU TIÊN: mở phần mềm Dcom 3g lên, vào CÔNG CỤ => LỰA CHỌN => MẠNG => Chỉ UMTS. xong

khi ta sử dụng dcom 3G rất hay xảy ra tình trạng mất sóng ngang chừng, mỗi khi như vậy là chỉ muốn vứt nó đi cho rồi. mà đặc biệt là loại Dcom E173Eu-1, rất hay bị không rõ nguyên nhân tại sao. mặc dù đây là Dcom cũng có thể nói là MỚI hiện nay.

và tất cả người ơi hãy cùng nhau giải quết nhé, để Dcom thực sự có ích

mọi người cứ tha hồ cho ý kiến, càng nhiều hướng càng tốt!!!

NÀO BÂY GIỜ THÌ XIN MỜI MỌI NGƯỜI.

rất nhiều người hiện nay đang, cứ dùng được 5 phút là mất kết nối, các bạn có cách thì cứ tự nhiên

viet_team

hiendkn sóng 3G chưa ổn định thôi Mình phản bác quan điểm này vì mình từng làm bên Viettel Đã test tại cùng 1 địa điểm sóng tốt với 2 cái usb: 1 cái của của hàng Viettel loại ZTE E173Eu-1 và 1 cái Novatel Ovation thì đúng là con Dcom bên Viettel rất hay bị mất sóng đột ngột buộc phải kết nối lại trong khi con Novatel không bị, nhiều khách hàng cũng phàn nàn về vấn đề này sau khi gỡ phần mềm của usb Dcom rồi cài lại thì được 1 thời (gian) gian sau lại bị và từ đó mình nghĩ rằng chính do phần mềm viết do Dcom có vấn đề. Còn vấn đề như nào thì mình không rõ vì mình không rành về cái này

newshorizon16

ý kiến hay, có lí, Thank bạn vừa sẻ chia, và mời tất cả người,những ý kiến thì vô hạn, tất cả người cứ tự nhiên sẻ chia càng nhiều càng có ích

vietcuonghn97

Đang tính mua 3G, mà vào đây nghe các bạn nói vậy ý định lại có phần lung lay, mình dùng mạng suốt ngày mà cứ 5 là mất kết nối thì đỡ gì được

Bryon

Dương Tuấn Đang tính mua 3G, mà vào đây nghe các bạn nói vậy ý định lại có phần lung lay, mình dùng mạng suốt ngày mà cứ 5 là mất kết nối thì đỡ gì được không có 5ph đâu mà .khoảng 50ph.

Mà công nhận phần mềm việt theo viết cổ lổ xỉ quá, cũng chả nghe update phiên bản mới gì cả.

mấy đứa bạn tớ bạn mua cùng 1 loại Dcom. chúng nó đều bị và lúc đầu không sao nhưng sau còn chưa đầy 5 phút cơ, thế mới đau

love_a9k21

ga_choai không có 5ph đâu mà .khoảng 50ph.

Mà công nhận phần mềm việt theo viết cổ lổ xỉ quá, cũng chả nghe update phiên bản mới gì cả. Cũng không khác nhau là mấy, nhiều khi đang up cái gì mà đứt gánh giữa đường thì cũng bỏ, lúc đó ức chế lắm

Các chủ đề có liên quan khác