noibuonsamac001

tình hình là nhock là membr mới mong các huynh tỉ giúp đỡ nèk

nh0ck đang cần gấp tài khoản premium của FILESEVER vs oron ai có share ch0a nh0ck với nhar... iu tất cả ng nhìu .. tks tất cả người trước nàk

đây là nick yahoo kủa nhock.. [email protected]

p/s: cấm coi chùa ngar pà kon hehe mog tất cả ng giúp đỡ tận tỳnh nèk

togepi_151

• Chào bạn, mình là Thành viên

---

• Giải đáp

Nhóc yêu ai thì kệ nhóc, nhóc cứ post cái thớt này lên đây mà chờ mốc mồm ra cũng không ai cho nhóc đâu . Nhóc Rank Gà Con vừa không ai tin tưởng được rồi, Account Premium thì cũng quy ra tiền mặt được, ai biết Nhóc là ai mà đưa Nhóc thế

---

Nhóc đi Search Google "Leech FileServe" rồi nhờ người ta leech cho chứ không ai điên đi cho nhóc Acc đâu ---

• Chúc vui

nh0ckpk tình hình là nhock là membr mới mong các huynh tỉ giúp đỡ nèk

nh0ck đang cần gấp tài khoản premium của FILESEVER vs oron ai có share ch0a nh0ck với nhar... iu tất cả ng nhìu .. tks tất cả người trước nàk

đây là nick yahoo kủa nhock.. [email protected]

p/s: cấm coi chùa ngar pà kon hehe mog tất cả ng giúp đỡ tận tỳnh nèk cho acc người ta còn miễn cưỡng lấy nhóc ơi, không ai điên đi cho acc

fileserve thì vào enterupload.com đăng kí 1 acc mà tự leech, max speed luôn đó nhóc

snow_queen3112

vào trang đăng ký một tk rồi post link. Sẽ có người leech file cho bạn. Tốc độ download như có tài khoản pre

Cristian

eo đồ cái đồ ác độc...liuliu không xèm chơi zoi' ae vn zoom nữa keo kiẹt...

---------- Bài thêm lúc 13:55 ---------- Bài trước là lúc 13:54 ----------

kóa được hum zai. hướg dẫn rõ hơn yk huynh ^^

---------- Bài thêm lúc 14:03 ---------- Bài trước là lúc 13:55 ----------

có thể chỉ dẫn chi tiết được ch0a nh0ck hum nàk.. leech là sao nhock có hĩu au gà mờk

nhimlun_hacker

dychy cho acc người ta còn miễn cưỡng lấy nhóc ơi, không ai điên đi cho acc

fileserve thì vào enterupload.com đăng kí 1 acc mà tự leech, max speed luôn đó nhóc Đăng kí rồi mà không biết lêch bạn à.

Làm sao mà leech được nhỉ?Mình không thấy chổ để paste link leech.bàn chỉ dẫn cho mình với.

mà hiện này có những trang leech nào là hay nhất nhỉ?Leech được cả oron.com ý.

Thank bạn nhiều.

b6giadinh

leech oron hiếm lắm bạn ạ, mình cũng leech oron này mà đã tìm dc trang nào ưng ý đâu

my_chicken

quachphuc vào trang đăng ký một tk rồi post link. Sẽ có người leech file cho bạn. Tốc độ download như có tài khoản pre có dc không vậy ??

Lauritz

Mình hay leech ở trang này vinaleech.com,hay ketnooi.com/forum mềnh cũng có trang leech,bạn có thể vô mà thử

Các chủ đề có liên quan khác