hoai_namvn2000

Làm thế nào để biết máy vừa được cài DirectX chưa... máy em dùng win7 bản quyền... Do em không biết vừa được cài chưa nên em vừa tải DirtecX 9 về cài... không biết giờ có sao không ạ... !!!

cute_bear_115

Windows 7 xài DirectX 11, ca-lích vào Start và nhập vào " dxdiag " ở phần "Search Program and files" --> Yes hiện lên bảng Phong thần sau đó bạn sẽ rõ máy có gì và thiếu gì (version mới).

baohuy72

duyduong.tb Làm thế nào để biết máy vừa được cài DirectX chưa... máy em dùng win7 bản quyền... Do em không biết vừa được cài chưa nên em vừa tải DirtecX 9 về cài... không biết giờ có sao không ạ... !!! win7 nó tích hợp thằng này rôi cài làm chi nữa

Caddaric

thế hả các bác... thế em lai cài DirectX 9 vào rồi nhưng khi vào dxdiag theo các bạn chỉ dẫn thì hiên lên là DirectX 11... vậy cái bản DirectX 9 này em lỡ cài rồi.. thì bjo xóa chúng đi thế nào... các bạn giúp cho chót em cái vụ này nha...

phongmx_aof

duyduong.tb thế hả các bác... thế em lai cài DirectX 9 vào rồi nhưng khi vào dxdiag theo các bạn chỉ dẫn thì hiên lên là DirectX 11... vậy cái bản DirectX 9 này em lỡ cài rồi.. thì bjo xóa chúng đi thế nào... các bạn giúp cho chót em cái vụ này nha... Không cần xóa, chẳng có ảnh hưởng gì đâu. Vấn đề là hiện giờ máy bạn đang chạy Directx 11, thế là ổn.

motlanvamaimai Không cần xóa, chẳng có ảnh hưởng gì đâu. Vấn đề là hiện giờ máy bạn đang chạy Directx 11, thế là ổn. cái đó hình như nặng mấy trăm mb... do đó em muốn xóa đi để cho máy nó nhẹ chút....... nhưng giờ thì em chẳng biết nó nằm ở đâu mà xóa...

duyduong.tb cái đó hình như nặng mấy trăm mb... do đó em muốn xóa đi để cho máy nó nhẹ chút....... nhưng giờ thì em chẳng biết nó nằm ở đâu mà xóa... Bác ơi, dùng Revo Uninstaller hay Your Uninstaller mà gỡ. Tất cả đều được hiện lên đó, 1 cú click, thế nà xong

caotrung1308

duyduong.tb cái đó hình như nặng mấy trăm mb... do đó em muốn xóa đi để cho máy nó nhẹ chút....... nhưng giờ thì em chẳng biết nó nằm ở đâu mà xóa... Nói chung không nên xóa vì có khả năng xóa nó nhưng nó lại kéo theo những file khác thì mệt.