phivu238 chào các bác,

tình hình là máy em không Cr-ack được, bác nào có key technet hay key xịn nào cho em xin em kích hoạt thằng này cái. Không làm cách nào Cr-ack được nữa.

Thank các bác, email của em: [email protected] Bạn muốn xin key bản quyền thì khó hơn lên trời đấy, bạn tải bản office của mình và bản acitve của nó ở trong đấy về cài nhé, mình đang dùng thấy rất ổn

Jerardo

phivu238 chào các bác,

tình hình là máy em không Cr-ack được, bác nào có key technet hay key xịn nào cho em xin em kích hoạt thằng này cái. Không làm cách nào Cr-ack được nữa.

Thank các bác, email của em: [email protected] Nếu không KẾT dùng Cr-ack thì bạn nên cài bản office 2010 pro plus VL, sẽ dễ kiếm serial để kích hoạt. Còn bản office 2010 pro plus Retail thì không kiếm được đâu.

thanh2h Nếu không KẾT dùng Cr-ack thì bạn nên cài bản office 2010 pro plus VL, sẽ dễ kiếm serial để kích hoạt. Còn bản office 2010 pro plus Retail thì không kiếm được đâu. Không hẳn, chuyện share key retail không phải là không có. Vẫn có một số seller trên forum mình share đấy thôi như shopcdkey.com của bác vietnam_anhhung chẳng hạn.

Mình vừa nhận key share từ bác này.

Bạn chủ topic có thể chờ đến dịp share key sau

bác Cr-ack đi bác ơi, key này hơi hiếm lắm ạ, điểm hình em có nek, nhưng mà em mua nên hổng share cho bác được bác thông cảm nha, bác chịu khó chi 2$ mua key từ shop trong ketnooi.com/forum mình nè

Shiloh

kientran747 bác Cr-ack đi bác ơi, key này hơi hiếm lắm ạ, điểm hình em có nek, nhưng mà em mua nên hổng share cho bác được bác thông cảm nha, bác chịu khó chi 2$ mua key từ shop trong ketnooi.com/forum mình nè shop trong ketnooi.com/forum là ở đâu hả bạn ?

hoangsonmedia

tranquangkhai98 shop trong ketnooi.com/forum là ở đâu hả bạn ?
Đây nè bạn

Trung tâm thương mại

Mua bán phần mềm

Obrien

onivs Đây nè bạn

Trung tâm thương mại

Mua bán phần mềm Ồ! bây giờ mới để ý trong ketnooi.com/forum có shop. thanks bác

phivu238 chào các bác,

Thank các bác, email của em: [email protected] Dung cai nay di ban KEY xin do

---------- Bài thêm lúc 13:00 ---------- Bài trước là lúc 12:55 ----------

Serial: (Dùng trong quá trình cài đặt Office)

Code:

Code:

BDD3G-XM7FB-BD2HM-YK63V-VQFDK

6QFDX-PYH2G-PPYFD-C7RJM-BBKQ8

BDD3G-XM7FB-BD2HM-YK63V-VQFDK

HXJQ4-VT6T8-7YPRK-R2HQG-CYPPY

6R7J3-K4CB9-PG7BR-TVDBG-YPGBD

4DDJ8-DM67D-GJPT2-32H93-9MMWK

82DB6-BXG6H-QKBT6-3G42H-PPWM3

D34M3-3279D-HHPB3-DQPPQ-JHHFX

24PR2-JW928-QPKTK-CPD26-RYV3C

4JPCP-DJF9V-WX7PT-B9WX2-R47C6

7TF8R-933DG-MCBQR-TXPM7-G4JRM

dung thu may cai nay xem toi da thu thanh cong. Thanh cong thi THANK 1 CAI HO NHE

Các chủ đề có liên quan khác