viet_nga

Hiện tại mình có tầm gần 1ttr6 1tr7, định tậu 1 chiếc ổ cứng gắn ngoài dung lượng tầm >= 500GB. Mình chắc sẽ không mua của Western dù biết hãng này tốt nhất nhưng mà giá lại không mềm lắm . Mình đang băn khoăn giữa seagate, hitachi, samsung với apecer, adata. Bạn nào có kinh nghiệm tư vấn dùm mình với.

Mình cũng băn khoăn chút nữa là tuy hiện nay cổng 3.0 chưa phổ biến lắm nhưng sau này chắc sẽ rất thông dụng, không biết có nên mua 1 chiếc hỗ trợ cổng này không ? Với lại hiện nay Thái Lan vẫn đang lụt, các nhà máy vẫn còn ngập chưa sx bt được, tầm thời (gian) gian này có nên mua ổ cứng không nhỉ ?

Mong tất cả người cho ý kiến. Thanks so much !!

Jelani

mua của seagate đi bạn , rất tốt và ổn định , có tiếng hơn mấy hãng kia

nhok_rin

TORRES KK mua của seagate đi bạn , rất tốt và ổn định , có tiếng hơn mấy hãng kia Theo mình biết thì Seagate, hitachi, samsung là mấy hãng có thương hiệu lâu rồi, đúng là rất tốt. Nhưng mình nghĩ là bây giờ công nghệ cũng khá phát triển rồi, chất lượng cũng không chênh nhau quá nhiều như trước. Cũng như laptop bi giờ, DELL với HP hồi trc gần như vô đối nhưng hiện tại thì chưa chắc vừa ăn được ASUS

qujdon

Thái Lan đang bị lụt giá ổ cứng đang cao .. từ từ hãy mua .. minh nghĩ bạn nên dùng Samsung, segate , westem

Các chủ đề có liên quan khác