truc20061990

các bạn xem giúp mình nhé:

các bạn cho mình hỏi 2 vấn đề nhé:

1/Bỗng dưng màn hình mình xuất hiện biểu tượng settings này và nội dung phía tay phải. Mình vừa xóa vài lần nhưng lại thấy xuất hiện.

2/Phía trên icon settings, icon revouninstaller có hình cái khiên bên cạnh. Mình vừa vào uac chuyển thành never notify, sau đó restart lại máy nhưng vẫn không mất.

Mong được sự giúp đỡ của các bạn. Xin chân thành cảm ơn.

joana_trieu

cái file setting hìnhcoi nhưcủa cái revouninstaller, còn cái biểu tượng cái khiên k mất đi đâu, nếu bạn có tắt quyền UAC đi thì nó vẫn có, nhưng khi chạy thì nó sẽ k hỏi bạn ( có cái bảng chạy hay k ý )

Drudwas

không phải của revo đâu,đó là một file hệ thống,máy của bạn vừa bị lỗi rồi muốn mất đi triệt để các file lỗi đó chỉ có cách là phải cài windows lại thôi...mình nghĩ vậy đó vì lúc trước máy mình cũng bị y như vậy mà hok phải file setting mà mấy file khác cũng xóa hok được...

the_ones2001

Đấy là do bác làm hiện file ẩn thôi, xóa đi cũng chẳng sao đâu, còn cái revouninstaller thì bác vào Control Panel\All Control Panel Items\Programs and Features rồi tìm nó remove đi là ok. À mà hỏi thêm sao máy bác cái được cái English study pro vậy, máy em cài không được, bác có link thì cho em xin với

Pepe

kệ nddaayas, có sao đâu. chắc là do 1 chương trình nào đó trên máy bạn tạo ra thôi. Vô hại mà, không KẾT nhìn thì ẩn nó đi

banhdi

Cái đó tắt đi cũng được , không thì xóa đi , không sao đâu bạn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Đánh giá hiện trạng và đề xuất biện pháp quản lý chất thải rắn tại thành phố đông hà tỉnh Quảng trị Khoa học Tự nhiên 0
D lý luận về sản xuất hàng hóa (kinh tế hàng hóa) và sự phát triển của kinh tế hàng hóa ở việt nam hiện nay Môn đại cương 0
D lý luận về sản xuất hàng hóa và vận dụng trong phát triển kinh tế thị trường ở việt nam hiện nay Môn đại cương 0
D lý luận về sản xuất hàng hóa (kinh tế hàng hóa) và phát triển kinh tế hàng hóa ở việt nam hiện nay Luận văn Kinh tế 0
D Giải pháp hoàn thiện việc thực hiện chính sách thu thuế xuất nhập khẩu tại Chi cục Hải Quan Luận văn Kinh tế 0
D Đẩy mạnh xuất khẩu mặt hàng da giày vào thị trường EU trong tiến trình thực hiện EVFTA Luận văn Kinh tế 0
D Đánh giá hiện trạng và đề xuất các giải pháp hoàn thiện công tác quản lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn Long An Nông Lâm Thủy sản 0
D Thực hiện kế hoạch kinh doanh vật liệu xây dựng tại công ty TNHH sản xuất dịch vụ thương mại Mạnh Cường Luận văn Kinh tế 0
D Quy trình tổ chức thực hiện hợp đồng xuất khẩu tại công ty cổ phần sản xuất thương mại may sài gòn Luận văn Kinh tế 0
D QUY TRÌNH TỔ CHỨC THỰC HIỆN HỢP ĐỒNG XUẤT KHẨU CỦA CÔNG TY CP CÀ PHÊ MÊ TRANG Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác