hjx. đau nhỉ, mang ra đổi nhìu khi nó còn kêu mình lừa đảo nữa chứ.

cạch mặt siêu thị đó đi. treo đầu dê bán thịt chó

nngtran

ngocgtvt_91 Chủ topic là 1 con gà bản quyền.

Bạn đừng nói người ta thế chứ. Mua usb tùy từng chỗ mới được thử. Chủ topic chắc mua phải hàng lởm, lên đây sẻ chia thôi mà

NS_pro trời

mình cũng từng bị như vậy.

nhưng mình chơi bể hơn chút xíu.

đem bán lại cho thằng khác.

ẹc, chơi xấu thế

bebanhmy

who? Cái này là đúng rồi, nhà sản xuất lấy tròn số: 1KB =1000 byte nên 8GB là 8 x 1000 x1000 x1000 = 8 tỷ byte, còn máy tính thì : 1 kb =1024. Vậy lấy 8 tỷ byte chia cho 1024^3 gần bằng 7,5 GB.

Mua USB chủ yếu xem tốc độ. 2.0 tốc độ trong khoảng 22->30MB/s. 3.0 từ 35 MB/s thì phải. Mình hoàn toàn đồng ý với bạn.

helen_bui_1987

NS_pro trời

mình cũng từng bị như vậy.

nhưng mình chơi bể hơn chút xíu.

đem bán lại cho thằng khác. Trời, bạn này hay nhỉ. Bó tay luôn

dungnew

who? Cái này là đúng rồi, nhà sản xuất lấy tròn số: 1KB =1000 byte nên 8GB là 8 x 1000 x1000 x1000 = 8 tỷ byte, còn máy tính thì : 1 kb =1024. Vậy lấy 8 tỷ byte chia cho 1024^3 gần bằng 7,5 GB.

Mua USB chủ yếu xem tốc độ. 2.0 tốc độ trong khoảng 22->30MB/s. 3.0 từ 35 MB/s thì phải.

Bây giờ mới biết nè

trước giờ cứ nghĩ phần mất đi do hao phí trong khi di chuyển

phuc_n_h

binhbk230 phần mềm bản quyền nhưng không có key kích hoạt,vậy thì gọi gì là bản quyền chỉ dẫn của nó thì không cần key. Nhưng khi chạy thì nó bắt nhập key vào tìm mãi mà chả thấy đâu.

---------- Bài thêm lúc 08:21 ---------- Bài trước là lúc 08:19 ----------

xuantantl Bạn cắm vào máy tính khác xem thế nào đã!

căm vào máy khác mà vẫn như thế thì mang ra tiệm mua hỏi lại thôi! vừa cắm vào máy khác và cũng bị như thế. Có khi phai chụp hình lại cho các bạn xem thôi nhỉ

---------- Bài thêm lúc 08:23 ---------- Bài trước là lúc 08:21 ----------

duadudo Sao không thử luôn ở chỗ mua ý bạn hàng nguyên box làm sao bóc ra thử được

---------- Bài thêm lúc 08:35 ---------- Bài trước là lúc 08:23 ----------

Chính nó và đồng bọn đây. các bạn xem giúp em với

Phần mềm diệt virus là SNOWY OWL USBAV. Loại này em chưa dùng bao giờ

nhOx_hon3y

Bạn mang lên Pico bắt nó bảo hành đi, trước mình cũng mua 1 con ở đó, có phiếu bảo hành mà đúng ko?

kuron56

hàng siêu thị thì cứ cầm phiếu bảo hành + cái usb ra đó bắt nó đổi cái khác cho mình chứ có cách gì hay hơn nữa sao.

quydang2002

acquy2834 em mới mua con usb PNY ở siêu thị Pico. Vỏ nó đề 8g nhưng khi cắm vào máy tính nó hiện ra 2 ổ usb 1 cái nào 0byte còn 1 cái là 4g bên trong còn có phần mềm diệt virus bản quyền nhưng không có key kích hoạt chứ. Bác nào biết vụ này chỉ em với Sặc, hàng dởm rồi, nếu USB 8 gb thì khi cắm vào máy nó sẽ hiển thị dung lượng, nếu hiển thị có 4 gb là hàng dởm rội

rosewillow27

acquy2834 em mới mua con usb PNY ở siêu thị Pico. Vỏ nó đề 8g nhưng khi cắm vào máy tính nó hiện ra 2 ổ usb 1 cái nào 0byte còn 1 cái là 4g bên trong còn có phần mềm diệt virus bản quyền nhưng không có key kích hoạt chứ. Bác nào biết vụ này chỉ em với mang ra pico rồi ra bộ phận kĩ thuật bảo người ta cắm thử vào xem có dc ko

Các chủ đề có liên quan khác