Conan

tui gửi tới ae cầm Cp dòng P: Xin chúc mừng ae nhé, bây h mới có thành quả. Hãy kiên trì nữa sẽ thành chánh quả nhé. Bây h chỉ là bắt đầu thôi. Háy lưu ý cho con PXS, PVC nhé

--- Gộp bài viết, 09/01/2015 lúc 11:20, Bài cũ: 09/01/2015 lúc 11:19 ---

hãy gạt bỏ sóng BĐS đi, bây h là sóng DK nhé

bui_bay012

chưa phải sóng BĐS nhé

--- Gộp bài viết, 09/01/2015 lúc 11:31, Bài cũ: 09/01/2015 lúc 11:23 ---

ae hãy tận hưởng dòng DK, sau bao ngày méo mặt

Worton

hà hà, mình là fan trung thành của PVD, mục tiêu 8x thẳng tiến.

nh0k_ju_a

gần chuẩn rồi ... mình nghĩ VNI sẽ méo mó vì GAS nhưng nhà tạo lập sẽ không để VNI rơi mạnh đâu, đồng thời dòng tiền thông minh đang xoay vòng giữa các nhóm cp, nó chốt bank thì từ từ sẽ sang BDS và ck. dk thôi, cứ từ từ củ sẽ nhừ bạn à ...

tmt_itc

canh chạy dòng p đi, em mới múc KLF nhưng đang nghĩ chiều nay thị trường thọt

các bạn nào đang có ý định vào hàng họ P hay họ Bank thì hãy suy nghĩ lại, nghĩ thử xem, chỉ qua năm mới có mấy ngày mà nợ xấu giảm mạnh, cp ngành ngân hàng đâm đầu tăng vọt, chả ai thèm mua nợ ở VN để chờ tái cấu trúc đâu, NDT họ sẽ chờ cho khi nào tt tan vỡ, lúc đó mua vào hưởng lợi tức mì ăn liền, nhanh gọn và đỡ hại não. Bản thân em không tin tình hình nợ xấu VN có chút nào cải thiện, mà thậm chí là còn nợ thêm.

Giá dầu hiện nay đã là giá tốt ở giai đoạn cung cầu mới rồi, đừng mong quay đầu tăng lại trong vòng vài năm tới, vậy nên GAS sẽ không tăng trở lại giá giai đoạn cũ để các bạn ăn 20,30,50,100% đâu, đừng lao vào nhảy lên đọt ngồi. Động thái mua 10tr cp quỹ, nói như Dương Văn Kháng (hay còn gọi Lệ Rơi chơi chứng khoán) thì "nhóm tinh anh" GAS đang muốn đẩy thị giá lên để thoát hàng đổ bô vào đầu các bác. Em thông báo đây sẽ là phát đổ bô ào ạt và hôi thối nhất trong lịch sử CK Việt Nam. các bạn hãy tỉnh táo và minh mẫn.

Các chủ đề có liên quan khác