heoconnhuquynh

Có bài toán như sau: tính tổng( cái này nó ở dạng biểu thức nên các bạn chịu khó vào Google docs đọc hộ em nhá )

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
G Vì sao Đảng chủ trương hoàn thiện thể chế đảm bảo đồng bộ các yếu tố thị trường và phát triển đồng bộ các loại thị trường?Cho biết giải pháp phát triển các loại thị trường Tài liệu chưa phân loại 1
D tổng hợp hiểu biết kinh nghiệm mẹo giải nhanh đề thi GSAT và IQ test vào SAMSUNG việt nam Việc làm 0
R biện pháp vận dụng hiểu biết ngoài văn bản để giải mã tác phẩm văn chương ở THPT Luận văn Sư phạm 0
M Ai biết chỉ số OMX Iceland 15 là gì? xin giải thích dùm mình. cám ơn nhiều! Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
H Muốn vay gấp một khoản tiền không biết nên vay ở đâu tốt, lãi suất thấp, giải ngân nhanh??? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
Y Các bạn biết đơn vị nào đào tạo giải pháp Marketing Online không cho mình biết với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
U Ai biết về máy tính xách tay, laptop, netbook xin giải đáp giùm ? Hỏi đáp Tin học 2
K Mọi người cho em biết đây là phần mềm giải nén gì đây ạ Thủ thuật tin học 7
T Có bạn nào biết địa điểm câu cá giải trí tại TPHCM? Địa lý & Du lịch 1
T [Free] Đề tài Nâng cao kỹ năng nhận biết và giải các dạng toán lai của Menđen Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác