mình có làm ra (tạo) một trang web kinh doanh hoa tươi - quà tặng - điện hoa trực tuyến, mình muốn làm ra (tạo) thẻ alt cho ảnh sản phẩm trên trang web của mình, nhưng mình không thể làm được, bạn nào biết xin chỉ giúp mình nhé. thanks

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Nghiên cứu, thiết kế, chế tạo máy phát tín hiệu hỏi dùng trong thiết bị nhận biết chủ quyền quốc gia Luận văn Sư phạm 0
H Nghiên cứu, thiết kế, chế tạo dao động sóng mang băng tần L điều chế mã nhận biết chủ quyền quốc gia sử dụng cho thiết bị hàng không và hàng hải Công nghệ thông tin 0
A Nghiên cứu, thiết kế , chế tạo thiết bị phát mã nhận biết chủ quyền quốc gia theo tiêu chuẩn ICAO dùng cho hàng không dân dụng Công nghệ thông tin 0
M Hướng dẫn học sinh lớp 11-THPT vận dụng hiểu biết về nghĩa của câu vào việc lĩnh hội và tạo lập văn bản Luận văn Sư phạm 0
F Mở đầu đàm phán – tạo sự hiểu biết Tài liệu chưa phân loại 0
F Địa chỉ đào tạo tiếng anh cho người chưa biết gì cơ bản dễ dàng Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
Y Các bạn biết đơn vị nào đào tạo giải pháp Marketing Online không cho mình biết với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
B Tạo ALBUM đẹp trên Facebook - dành cho Bạn nào chưa biết ^^ InterNet 0
D Có bác nào biết tạo Apple ID không cần visa ko? Hỏi đáp về thiết bị di động 1
R Có ai biết game nào mà chơi tạo lính cần có thức ăn mà mỗi lần đi đánh cần mang theo những con donke Hỏi đáp Tin học 0

Các chủ đề có liên quan khác