Barrak

Máy em Lâu ngày không cài lại windows nên chạy hơn chậm tối qua em cài lại windows như thường lệ nhưng khi đến lúc cài phần âm thanh = cái đĩa Foxconn chương trình HDA audio thì liên tục gặp lỗi thiết lập thất bại

càiRealtek HD audio Driver Failure!

Lúc đầu em cứ tưởng là đĩa bị làm sao nhưng khi tải HDA riêng về cài thì lại gặp Lỗi không hỗ trợ

No driver was supported driver package

em vừa thử cài Lại windows rồi nhưng vẫn xuất hiện những lỗi như vậy

ai biết cách sử lỗi này chỉ gìm em với

em Thank trc nhiều nha

nh0cthjckkh0c

987852 Lúc đầu em cứ tưởng là đĩa bị làm sao nhưng khi tải HDA riêng về cài thì lại gặp Lỗi không hỗ trợ

Có thể bạn tải driver không đúng với main của mình nên xảy ra hiện tương trên.

thuongvo

987852 Máy em Lâu ngày không cài lại windows nên chạy hơn chậm tối qua em cài lại windows như thường lệ nhưng khi đến lúc cài phần âm thanh = cái đĩa Foxconn chương trình HDA audio thì liên tục gặp lỗi thiết lập thất bại

càiRealtek HD audio Driver Failure!

Lúc đầu em cứ tưởng là đĩa bị làm sao nhưng khi tải HDA riêng về cài thì lại gặp Lỗi không hỗ trợ

em vừa thử cài Lại windows rồi nhưng vẫn xuất hiện những lỗi như vậy

ai biết cách sử lỗi này chỉ gìm em với

em Thank trc nhiều nha bạn thử cài lại rồi cứ dùng đĩa driver lúc mua máy xem sao.

kasperskyvn

thelightcreator bạn thử cài lại rồi cứ dùng đĩa driver lúc mua máy xem sao. úi mình thư cài = đĩa lúc mua máy rùi mới bị cái lỗi đó xảy ra

Thế thì ai cho mình biết cấu hình máy ngày chạy loại nào cho mình xin cái đường link với

Pentimun(R) 4 CPU 3.00Ghz

3.00 GHz 0.99GB of Ram

Bạn không nói tên main cụ thể thì làm sao tất cả người giúp được. Theo mình thì bạn nên cài chipset trước sau đó cài các thứ khác xem sao. Nếu không thì bạn nên thử 1 bản ghost all main xem sao. Nếu không được thì có khả năng card sound của bạn có vấn đề. Mình cũng vừa từng cài lúc được lúc không sound cho 1 máy main foxconn này.

Các chủ đề có liên quan khác