mình cũng xin 1 cái được không?mình lập mà không được, đến phần gửi mã số qua điện thoại đó thì nó không gửi nên không kích hoạt được mới khổ chứ

chuatehacam_92

minhcool9 ai cho minh xin 1cai nick youtube ,

ai cho Phần mềm yahoo: start_a_love07 Cậu vào đây, đăng ký bình thường không cần code kích hoạt đâu.

NOTE: Click vào Create an account

dragonle_07

Nó k gửi tin nhắn thì bạn chọn cuộc gọi ấy.Nó sẽ thực hiện cuộc gọi bằng tiếng Anh ngay cho bạn.Bạn không cần quan tâm nó chào hỏi cái gì,chỉ cần nghe đoạn code thui.Nó đọc 2 làn cho bạn.Tất nhiên là bạn phải nghe dc nó đọc đoạn code gồm mấy chữ số thui.Tui vừa thử rùi cũng dễ nghe thui,chọn gửi tn thì đợi mỏi cổ cũng chẳng thấy đâu.

à mà hôm trước có bạn nhờ lập tui cũng vừa làm giùm.ko pít vừa dùng chưa.bạn thử coi:

account: [email protected]

password: vnzoom.com

nếu dc thì thank phát nha.

Bradleigh

nó vẫn bắt gửi tin nhắn code

---------- Bài thêm lúc 18:11 ---------- Bài trước là lúc 18:05 ----------

không được nó vẫn bắt std nhận code kanhtran Cậu vào đây, đăng ký bình thường không cần code kích hoạt đâu.

NOTE: Click vào Create an account

dich_d

bạn có được mail của gmail hôn đưa mình đăng ký cho

---------- Bài thêm lúc 19:06 ---------- Bài trước là lúc 18:41 ----------

khỏi luôn mình vừa đăng ký luôn rồi nè

tên đăng nhập :minhcool111

mật khẩu : 12345679a
[email protected]

bichcau_kyngo18

bạn ơi sao mình không đăng nhập được , nó đòi câu trả lời bí mât anhchanbonmat bạn có được mail của gmail hôn đưa mình đăng ký cho

---------- Bài thêm lúc 19:06 ---------- Bài trước là lúc 18:41 ----------

khỏi luôn mình vừa đăng ký luôn rồi nè

tên đăng nhập :minhcool111

mật khẩu : 12345679a
[email protected]

---------- Bài thêm lúc 19:44 ---------- Bài trước là lúc 19:41 ----------

ai cho mình nick thì Phần mềm vao nick yahoo của mình nha : start_a_love07

chuotnhat_green

duyngadocton1992 ai có acc youtube dc phép up video trên 15' k, nếu k dùng thì cho m xin Nếu bạn có tài khoản Youtube và có một số clip upload hay. nhiều người thích, đặc biệt không vi phạm bản quyền, tốt nhất là phim bạn tự quay có thể là về cảnh đẹp. hay cuộc sống ở đất nước bạn .... lúc đó khi nhấn "upload" bạn sẽ thấy dòng chữ :

Congratulations! Your account is now enabled for uploads longer than 15 minutes. Click the Upload button below to select a video.

Tiếng Việt

Chúc mừng! Tài khoản của bạn giờ được phép tải lên clip có độ dài hơn 15 phút. Nhấn vào nút Tải lên phía dưới để chọn video

Nguồn VNZ

bạn tạo cho mình tên nick la minhcool9 ( hay minhcool07) pass thì bạn gửi vào yahoo : start_a_love07 . thank bạn trước t0tym95 Tạo nik đơn giản có gì đâu mà phải khổ sở đi xin ? Thích thì để lại ID pass tui tạo cho 1 nik

---------- Bài thêm lúc 21:15 ---------- Bài trước là lúc 21:07 ----------

mình có nick youtube rùi

---------- Bài thêm lúc 21:16 ---------- Bài trước là lúc 21:15 ----------

mình có nick youtube rùi

Các chủ đề có liên quan khác